Kwanini wasichana wakifika chuo wanajiona next level sana?

Kwanini wasichana wakifika chuo wanajiona next level sana?

nazitafuta balaa heshima pesa tuu nimekuja kuamini aisee
 
Tupa kule mbona wakawaida tu, wengine wanamegwa na vibabu kisa tu kutaka kuvaa vitu vya bei ghali na kutaka kupiga selfie mitaa mikubwa na viwanja vya uhakika mara escape 1, mara samaki samaki, wewe kijana acha hzo usije ukafa na pressure
 
Wakifika hiko wanakuwa na uwezo mdogo wa kufiki..Ni ushamba tu wa fikra
 
haaaaaaaa mzee umegusa kiukweli yule dem amekaa miaka minne hana kaz juz ananipiga mziga anataka kupanga nimchangie yaan anakujaga namla afu nishamdharau sana maana daa kipindi anaingia mzumbe alinidharau sana
. aisee maisha bhana laaaaaa
Wakiwa chuo wana waza tuu ukitoka chuo fasta una chukua kaziiii una anzaaa na milioni kwenda juu ,baada ya kufika mtaani Buku 50 Kwa mwezi Ana itafuta Kwa tochiii
 
Nimefuatilia sana msichana akishaingi chuo tu wanajiona matawi sana yani wananata sana ukitaka tu kumtongoza ni shida, appointment zake ni viwanja vikubwa kubwa alafu hataki mpaka umfuate na gari au akodi tax.

Mimi nilikua na msichana alipoingia tu Mzumbe alinimwaga kwa dharau, Mungu hamtupi mja wake nilipata mawe nikafungua kampuni, msichana alipomaliza hana kazi yupo Dar kapauka akaanza kunitafuta ikabidi niaplod uloloo.

Tukaingia faragha tatizo akawa anataka mambo makubwa tukiwa faragha anataka mapenzi ya kisharo wakati mimi nishazoea kuruka ruka nilimshangaa sana si huyo tu, yaani dada zangu wakishaingia chuo wanajiona next level sana wanauzi sana.
Mademu wa desgn hizo wanakua nwa chapa ilalee tu
 
Ushamba ndo sababu kuu japo ipo sababu nyingine ya kipuuzi kwamba wanafikiri wapo tofauti sana na wenzao ambao hawakubahatika kufika hapo.
 
Wakimaliza chuo wakija mtaani na kuanza kutembea na vyeti ndipo hugundua kwamba hawana utofauti na std seven wenye kujielewa
 
Nimefuatilia sana msichana akishaingi chuo tu wanajiona matawi sana yani wananata sana ukitaka tu kumtongoza ni shida, appointment zake ni viwanja vikubwa kubwa alafu hataki mpaka umfuate na gari au akodi tax.

Mimi nilikua na msichana alipoingia tu Mzumbe alinimwaga kwa dharau, Mungu hamtupi mja wake nilipata mawe nikafungua kampuni, msichana alipomaliza hana kazi yupo Dar kapauka akaanza kunitafuta ikabidi niaplod uloloo.

Tukaingia faragha tatizo akawa anataka mambo makubwa tukiwa faragha anataka mapenzi ya kisharo wakati mimi nishazoea kuruka ruka nilimshangaa sana si huyo tu, yaani dada zangu wakishaingia chuo wanajiona next level sana wanauzi sana.
Kwa sababu wameingia next level, uelewe hilo tu.
 
Kwasababu chuo kila msichana anatokea Dar!
Hapa umenena kwann wanafunzi wengi wanasema wanatokea Dar wakati Dar kwa mjomba.
Pia wanawake wengi wachuo wanafanya ivyo kwasababu wengi wanafuata mkumbo na kuishi maisha yasio na uhalisia
 
Eh bas me nipo chuo nilikua napanda bodaboda tu na boifrend wangu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom