Kwanini wanawake wa Kiislamu hawautaki tena ukewenza?

Kwanini wanawake wa Kiislamu hawautaki tena ukewenza?

aymin,watoto wa bahati mbaya utawajua tu.

Upeo wako wa kufikiri ndio umeishia hapo?

Acha kujitoa ufahamu wewe, hoja zimeisha yameanza matusi? Usitake nipigwe ban buree!

Lakin sio kosą lako kosą la mlengo wa kushoto!
 
Upeo wako wa kufikiri ndio umeishia hapo?

Acha kujitoa ufahamu wewe, hoja zimeisha yameanza matusi? Usitake nipigwe ban buree!

Lakin sio kosą lako kosą la mlengo wa kushoto!

we umeleta hoja gani hapa kama si ujinga ufahamu we uupate wapi? Babu fata chungio mi si mke mwenzio.
 
we umeleta hoja gani hapa kama si ujinga ufahamu we uupate wapi? Babu fata chungio mi si mke mwenzio.

Ha! Ha! Haaa! Unabahati sikuziona hizi post zako mapema!

Wengine Tuko busy kusaka mahela, ukiniona hapa ujue navuta muda sina shughuli,

Hatushindi hapa kutwa kama wewe msukule wa jf.
 
Ha! Ha! Haaa! Unabahati sikuziona hizi post zako mapema!

Wengine Tuko busy kusaka mahela, ukiniona hapa ujue navuta muda sina shughuli,

Hatushindi hapa kutwa kama wewe msukule wa jf.

Ungefanya nini we kubwa jinga ndondocha hai? Nani anatafuta mawe?mpyuuu
 
sijui we mwenye ufahamu nusu kijiko ujinga pipa..

Usinitafutie ban buree Wacha nikupotezee tu!

Nishakujua wewe hujielewi sio kosą lako inaonyesha una msongo mkubwa sana wa mawazo!

Wanasema usimjibu mpumbavu sawa sawa na upumbavu wake coz usije ukafanana naye!

Kama hamtaki kukosolewa msiwe mnachangia mada basi eebo!

T'chaoo!
 
Ungefanya nini we kubwa jinga ndondocha hai? Nani anatafuta mawe?mpyuuu

ukishaona wanaume ana tabia za kike haina haja ya kuendelea wewe mpotezee tuu usijibishane nae

akikuwa atacha

sawa zamda........

sawa
 
Usinitafutie Nan buree Wacha nikupotezee tu!

Wanasema usimjibu mpumbavu sawa sawa na upumbavu wake coz usije ukafanana naye!

Kama hamtaki kukosolewa msiwe mnachangia mada basi eebo!

T'chaoo!

Ukwendre huko na upumbavu uliokujaa mpaka umejibu yangu.huna haya mpyuuu we nani kwanza nimekudharau mbaya,na umejistukia na ujuha wako..
 
ukishaona wanaume ana tabia za kike haina haja ya kuendelea wewe mpotezee tuu usijibishane nae

akikuwa atacha

sawa zamda........

sawa

Kilaza nahisi huyu ni mke mwenzangu kwa yule afande kaniganda km nini!
 
bornagain
Hizo ni dhana, Hakuna utafiti wa kuthibitisha madai haya.
Pili, Kwa alieshiba dini hasa uke wenza haiwezi kuwa tatito kwake.

Tatizo lililopo ni kuamini iuwa kila mwenye jina la kiislamau au anaejivika Shungi basi ni Mwislam.
USHAURI WA BURE, Tafiti kwanza kujua kuwa je, ni kweli Waislam hasa wanazipinga hizo ndoa za uke-wenza ama lah?
Ukishakugundua kuwa ni kweli sasa unaweza kutafuta chanzo na sababu ya kutokuzitaka, na si ku-generalize kama ufanyavyo sasa.


Utafiti upo wazi kabisa.

Kwa nini mke anakataa uke wenza?
Jibu walio wengi huoa mke wa pili bila kuzingatia sheria zinavyojieleza kuhusu kuoa mke wa pili ndio maana mke wa mwanzo hulipinga kwa nguvu zote.
 
Last edited by a moderator:
Ukwendre huko na upumbavu uliokujaa mpaka umejibu yangu.huna haya mpyuuu we nani kwanza nimekudharau mbaya,na umejistukia na ujuha wako..

Naona huna shughuli ya kufanya endelea kushinda jf,

Wacha nikapate castle light kwanza!
 
Mleta mada huu ni mchango wangu kwa swali lako , Sio dini ya kiislamu pekee inarushusu mwanaume kuoa zaidi ya mwanamke mmoja - kuna sect ya wakristo huku America kaskazini ambao wanaoa zaidi ya mke mmoja sababu dini yao inawaruhusu japo sharia za serikali America haziwaruhusu. Kuhusu wanawake wa kiislamu kupinga waume zao kuoa mke zaidi ya mmoja - hawa sio wote ila ni baadhi na hiki ni kitu cha kawaida katika dini zote kuna baadhi ya waumini hawatafata matakwa yote ya dini zao - na hili ni mojawapo
 
Back
Top Bottom