Anakuja binti mweupe mtaa mzima anasema kabisa hizi sio kali lete karatasi nikuandikie, zikija uzificha unazitoa kwa siri, 🤣 sasa hapo tunatafuta noti haina jinsi ni kufata tu matakwa ya wateja ila unabaki na maswali mengi.Imagine!🤣
Ila kweli kuna muda unakutana na aina za wateja mpaka unajiuliza hivi huyu anataka kulipua uso😂
We utakuwa ulikuwa unawatafutia zilizodhibitiwa aisee!!
Wana mpango gani na nyuso zao😁Wanawake wa Mbeya ndio wanajilipua nyuso kweli.
Na zina pesa sio poa! Wateja hawataki rangi zetu hizi, aisee😂Anakuja binti mweupe mtaa mzima anasema kabisa hizi sio kali lete karatasi nikuandikie, zikija uzificha unazitoa kwa siri, 🤣 sasa hapo tunatafuta noti haina jinsi ni kufata tu matakwa ya wateja ila unabaki na maswali mengi.
NGoja nisake mtaji huko mwanza soko lipo sana, haya madude wanatumia wote bila kubagua, 😁 mkishaanza kuyatumia. Kuyaacha ni ngumu. SanaNa zina pesa sio poa! Wateja hawataki rangi zetu hizi, aisee😂
Sawa nipo hapa misungwi, sina kazi ukipata mtaji we niajiri tu mimi halafu we baki huko mjini, nikuunguzie kijiji kizima ngozi, nakutumia faida huko ulipo😎NGoja nisake mtaji huko mwanza soko lipo sana, haya madude wanatumia wote bila kubagua, 😁 mkishaanza kuyatumia. Kuyaacha ni ngumu. Sana
Nachukua mkopo next week mkuu 😁Sawa nipo hapa misungwi, sina kazi ukipata mtaji we niajiri tu mimi halafu we baki huko mjini, nikuunguzie kijiji kizima ngozi, nakutumia faida huko ulipo😎
Chukua mkubwa mwanangu😁Nachukua mkopo next week mkuu 😁
Kwa kijiko 🤣Wale wanaopaka lipstick huwa wanakulaje?