Kwanini wanawake hawawapendi ndugu wa mume?

Kwanini wanawake hawawapendi ndugu wa mume?

wana roho mbaya sna hawa viumbe (ke) tena hawa kizazi cha sasa (1970's had sasa) sio wale mama zetu...wabinafsi mno mm nmeshaishi nao wa type hiz ila uzur wake mm mwenyewe mbugu..Et mtu hatak brother ako akusomeshe anakomaa kbs, yy hajui kwamba nyny mliishi vp huko nyuma..
 
Kwa utafiti mwingi nilioufanya japo sina data za kupresent hapa lakini kuna aka katabia cha wanawake wengi walioolewa kutowapenda ndugu wa mwanaume hasa linapokuja suala la kuwasaidia kifedha na ata kimawazo hua wanaonyesha waziwaz kuchukizwa endapo mwanaume ataamua kuwasaidia..ila ikitokea ndugu zake ndo wanaitaji msaada iyo siku utapigiwa kelele na ata papuchi hutopewa kamwe je tatizo ni nini wadau maana wengi wao wapo ivyo...


Wanawake wengi wanajipa majukumu ya kusaidia/kuinua familia zao first. Wanaona mwanamme ndiyo benki yao binafsi na hastahili kumsaidia mtu yeyote zaidi ya yeye na familia yake. Ndiyo maana unaona ukiwa na nyumba ndogo, atakusakama mpaka na yeye umpe unachompa mkeo kama si Zaidi.
 
Niseme tuu kila familia unayo ingia ina mazuri yake na mabaya yake,nikiwa kama mke niseme tuu inategemea na familia kuna familia nyengine hata mda wakufatilia mambo ya kaka na mkewe hakuna ila nadhani yote yanatokea sababu ya umaskini tulio nao na roho mbaya baadhi ya mashemeji,kama kila mmoja angekua ana jitegemea basi hua mambo hayo roho mbaya yange pungua,na kuna wale wenye visirani tuu vya kuzaliwa navyo kwa watoto wawenzao yani hawabebeki
kama mizigo ya mavi,hata uwabebe mgongoni hakuna faidi,lakini kuna wengine mashallah hawana mda na shemeji wala wifi
wako kivyao vyao tuu..
 
Niseme tuu kila familia unayo ingia ina mazuri yake na mabaya yake,nikiwa kama mke niseme tuu inategemea na familia kuna familia nyengine hata mda wakufatilia mambo ya kaka na mkewe hakuna ila nadhani yote yanatokea sababu ya umaskini tulio nao na roho mbaya baadhi ya mashemeji,kama kila mmoja angekua ana jitegemea basi hua mambo hayo roho mbaya yange pungua,na kuna wale wenye visirani tuu vya kuzaliwa navyo kwa watoto wawenzao yani hawabebeki
kama mizigo ya mavi,hata uwabebe mgongoni hakuna faidi,lakini kuna wengine mashallah hawana mda na shemeji wala wifi
wako kivyao vyao tuu..
Sure,
Hili suala kama ulivyosema linategemea na familia hasa kwenye suala la kipato na background ya familia.

Binafsi naona. Mwanaume ananafasi kubwa saana ya kuyashinda majaribu haya. Na pia kama ndugu hata awe nani hana ulazima wa kuishi nyumba ya mkeo aje asalimie siku mbili arudi kwao. Hili litaepusha ufukunyuzi na mazoea ya kijinga. Sasa uswahilini unakutana dada mtu mdogo mtu shangazi majirani wote wanakaa kwa kaka yao.

Ndoa bado changa ila ukiingia ndani unakuta timu ya football [emoji54][emoji54][emoji54]
 
Kwa jinsi wanaume wanavyoamini kuwa wanawake ni wabinafsi. Bora tu ukae kimya ufanye mambo yako.
Mda mwngne unaweza kumshauri mtu kwa manufaa ya familia yake ila yeye akaona ni kosa kuweka familia kwanza... anataka uweke ndugu kwanza familia baadae kitu amabcho sio sawa maana kila mmoja katoka kwao mkaungana ili mtengeneze familia.
Wanaume wanapopishana na mwanamke ni kwamba mwanaume anakuwa bado anafikiria ndugu na mwanamke anafikiria familia kamwe hamuwez kupatana maana mnaenda njia tofauti...
Cha kufanya ni kukaa kimyaa umuache wasaidie tu...
 
Sio kwamba hatupendi ndugu wa mume,tunapenda sana tu.

Tatizo ni upande wapili kuanza uchokozi
Unakuta unakaa na ndugu wa mme mvivu... wewe kumrekebisha inakuwa kosa... yaan kweli tuishi wte ww hta kufanya usafi hutak kisa unakaa kwa kaka ako. Ukimsema anasema wifi ana roho mbaya anaanza kupeleka maneno ukweni.
Ukimuagiza kitu hataki... yaan anataka yeye ndo akuagize na usimseme kwa lolote.
Dawa yao ni kukaa kimya tu mpka kaka ake akiamua kuongea na watamalizana wenyew mm sihusiki wasije sema una roho mbaya..
 
Sasa omba wajae halafu wakuletee huo umbea na unafiki nyumba utaiona chungu
Id yako na maneno yako havirandani.
najiuliza sana pale bustanini eden,eva aliposhawishiwa ale lile tunda kwanini alianza kula yeye na kulibugia na kulifaidi ndipo akaenda kumshawishi na adam ale??kwanini asingeondoka nalo kwenda kula pamoja na "mmewe" adam au hata aanze kummegea kwanza adam??pale ndipo alipotengeneza asili ya mwanamke kujifikiria yeye kwanza ndipo wafuate wengine!pengine tunalalama tu kumbe ni asili wala si akili au utashi wa mwanamke kuwa hivyo!!Mungu akubariki ukawe mfano
 
Wengi wao hawajui mipaka yao, mtu akishaoa ujue nyumba ina mtu mipaka lazma iwepo.
sasa kaka kaoa ila hujui kama kuna maza hausi we unajali kaka kaka umezama chumbani.umefanya hiki, nani.atakupenda
HAKUNA MTU.ANAEPENDA KUTAWALIWA NDANI YA NYUMBA YAKE
 
Sure,
Hili suala kama ulivyosema linategemea na familia hasa kwenye suala la kipato na background ya familia.

Binafsi naona. Mwanaume ananafasi kubwa saana ya kuyashinda majaribu haya. Na pia kama ndugu hata awe nani hana ulazima wa kuishi nyumba ya mkeo aje asalimie siku mbili arudi kwao. Hili litaepusha ufukunyuzi na mazoea ya kijinga. Sasa uswahilini unakutana dada mtu mdogo mtu shangazi majirani wote wanakaa kwa kaka yao.

Ndoa bado changa ila ukiingia ndani unakuta timu ya football [emoji54][emoji54][emoji54]
true,ila mimi kwetu na mume wangu nyumba yetu iko kama hospital leo kaja huyu mara yule,na nadhani kinachonisaidia
ni kua nafanya kazi natoka home by 0630 hrs narudi 1630hrs nikirudi busy na studies za watoto kupika mpaka nikimaliza ni 2030hrs kusimamia kids wa Sali mpaka wakilala 2100hrs hoi sina mda kabisa wao tunakutana kwenye chakula au siku niko off ndio tutapiga story ndefu lakini weekdays sina mda kabisaaaaaaaaaaa,nadhani hiyo pia ina changia....
 
Ndugu wa mume wanazidi kufatilia maisha ya kaka zao Over
Acha roho mbaya, wengi hawajiamini tu. Hii mada itawagusa wengi sana manake aslimia 80 ya extended families haya yamewakuta na ndio wengi humu.

Sisi tulikuwa tunakunywa chai saa saba mchana, chakula cha usiku ukipiga tonge mbili sahani imekauka. Blue band inafungiwa kwenye kabati, ndizi za wali hadi uibe, hayo maisha hatari sana hahahahahaha sitakaa nisahau.
 
kwa nn..umnyime mtu chakula alichotafuta ndugu yake?
si uchizi huooo.....!!
au unavyomnyanyasa ndugu za mume kesho damu yako wakiichukia je...

tubadilikeni wanawake
Daaaa we mwanamke unatisha sana, sisi ilibidi mzee atikodishie geto tujitenge, na akawa anafanya vikao na sisi akituambia jikazeni nyie wanaume haya yataisha. Daaa yule mzee alikuwa strong man, alijua anachokifanya mkewe ila alitutia moyo sana.

Ilikuwa tunatunga safari ili kila mmoja apewe nauli tupate pesa za kujikimu kwa siku hiyo. Haya mambo we acha tu. Tulikuwa tunamvizia mzee alfajiri akitoka home alikuwa anaenda msikiti fulani kunywa tangawizi, wazeee tunatimba hapo, tunapiga tangawizi then tunarudi getto hapo hadi saa mbili tunaenda home kuangakia kilichojiri.

Mungu mkubwa kikwete akamwaga ajira watu tukasepa. Ashukuriwe sana kikwete, kama kuna anesubiri ajira na hali ya huyu mzeee watasaga meno hakiyanani
 
Ni wanawake wapumbavu tu wasio jielewa kwa kweli, wenye roho mbaya ila kwa mwanamke anayejitambua hawezi Fanya huo ujinga. Hii kitu ipo tu kwa kweli almost kwa kila family, huwa namwomba Mungu anipe roho wa upendo na aniepusha na huo ujinga wakuchukia ndugu wa mume.
Diva omba sana nakwambia siku ukifanya roho mbaya, mara nyingi wale unaowanyanyasa hufi hadi uone mafanikio yao. Mungu huwa anawainua kuliko watoto uliozaa mwenyewe. Hapo nyongo itakaribia kupasuka ila huna jinsi.
 
Kwa utafiti mwingi nilioufanya japo sina data za kupresent hapa lakini kuna haka katabia cha wanawake wengi walioolewa kutowapenda ndugu wa mwanaume hasa linapokuja suala la kuwasaidia kifedha na hata kimawazo.

Hua wanaonyesha waziwazi kuchukizwa endapo mwanaume ataamua kuwasaidia ila ikitokea ndugu zake ndo wanaitaji msaada iyo siku utapigiwa kelele na ata papuchi hutopewa kamwe.

Je tatizo ni nini wadau maana wengi wao wapo ivyo?
Mwanamke atosheki hivyo anafikili ndugu ni chanzo cha kutotosheka kwako zaidi
 
Tena kwenye msosi ndo usiseme cjui huwa wanafikiria nini, kuna mama ndo ilikuwa zake za uchoyo na ubinafsi jinsi siku zilivoenda watu tukakua sasa aliokuwa anawachukia wako vzuri wanasaidia wanawe hyo aibu anayoipata, wanawake wenzangu roho mbaya na choyo si nzuri dunia duara Leo kwako, kesho kwangu.
Nikisoma coment zako haoa nakaribia kutokwa na machozi, sisi tulikuwa tunawekwa pending, watoto wananda kuchukua chips wanazama vyumbani wanapiga zao zegeeee, alafu tulikuwa na ndugu wa mke, wanaitwa chumbani kwa dada yao wanashikishwa mtonyo, sisi tunasubiria rehema za Mungu.

Hapo mtaekewa plate moja makoko ya wali, mnapiga tonge mbilimbili mnajiramba mnasepa. Haki ya Mungu yule mama watoto wake wote wameramba zero form 4, ndugu zake mji umewashinda wamerudi kwao, maisha yamekuwa tight mbaya. No future at all.
 
Nimepita tu


Kuna wake vimeo na kuna ndugu wa mume vimeo vilevile
Ndugu wengi wanapenda kuwachukua madogo hasa eanaonyesha uwezo mzuri kichwani. Wanawachukua kwa kuona wakibaki kwao watapotea bira ampige tafu dogo ili aje abadilishe maisha ya home. Hapo sasa mwanamke atakuwa ameletawa houseboy/house girl. Dogo atasota kishenzi. Dogo atachana hivyohivyo mitoto yako itaramba zero na mikucha mirefu hayana pakwenda watu wanabutua kitaaa
 
Yaaan hii kitu ipo sanaaa mm niliachanaa na mchumbaa anguu kisaa kachukia mm kumsomesha Mdogo wangu shule ya private eti niachee aende serikalin alikofaulu niweke pesaa nimlipie mahal na tuanze maishaa hapo aligusaa pabayaa sanaaa maana nampenda Mdogo wangu kuliko ninavyojipendaa mm kutokana na historia yake ya kukosa malez ya baba ambayo sisi tuliyapata na kufurahiaa yy alizaliwa akiwa na miaka 2 mzee akafarik
Bro you make me cry! Niliwahi kuacha kumuoa mwanamke just because yeye yupo dar ila anasikia mtu yuko mkoani anamsema vibaya. Mara mama yako leo amesema hivi, mtu yuko mkoani wewe dar unawezaje kusikia anachikisema huko?

Nilimwambia Mungu nipe mke atayependa familia yangu na ndugu zangu. Mungu mkubwa sana, nimempata daaaaa nikiswali naomba Mungu asimbadilishe
 
Mimi sipendi mwanake mchoyo , bishoo, na mbinafsi, ukithubutu kumbagua mtu yeyote kisa ,tumempta uwezo lazima uondoke tu. wengine tukianza kueleza tulikoptia mpaka hapa pakuwa na angalau uwezo wa milo mitatu kwa siku., ni simanzi tupu. Na hii iwahusu na mama wa kambo
 
Kwa jinsi wanaume wanavyoamini kuwa wanawake ni wabinafsi. Bora tu ukae kimya ufanye mambo yako.
Mda mwngne unaweza kumshauri mtu kwa manufaa ya familia yake ila yeye akaona ni kosa kuweka familia kwanza... anataka uweke ndugu kwanza familia baadae kitu amabcho sio sawa maana kila mmoja katoka kwao mkaungana ili mtengeneze familia.
Wanaume wanapopishana na mwanamke ni kwamba mwanaume anakuwa bado anafikiria ndugu na mwanamke anafikiria familia kamwe hamuwez kupatana maana mnaenda njia tofauti...
Cha kufanya ni kukaa kimyaa umuache wasaidie tu...
Kwahiyo kukwambia usimsomeshe mdogo wako ndio kujali familia yenu? Kuna kufa utapata mwingine aijali hiyo familia lakini dogo hawezi pata kaka mwingine amsomeshe
 
Back
Top Bottom