Kwanini waislamu wanapingana kuhusu uhalali wa Hadithi?

Kwanini waislamu wanapingana kuhusu uhalali wa Hadithi?

Hii post inahusiana vipi na hadithi za Kiislamu?
Inahusiana na hii staili ya kungonoka inaitwa "Cover the face and Fire the base"
Hapo najichovyea tu jicho mmoja baada ya mwingine


1770160109332.jpeg
 
Kulikuwa Kuna sababu ya kutukana. Mbona tunaambiwa Uislamu ni dini ya adabu na heshima?
Matusi yako wapi hapo?
Uislamu ni dini ya heshima na adabu lakini ukinipiga kofi sikugeuzi shavu, nakunyofoa fuvu
 
Sahih al-Bukhari (3320) anasema mtume aliagiza kuwa iwapo nzi atatumbukia kwenye kinywaji chako, basi unatakiwa kutumia kidole chako kumzamisha kabisa kwa sababu bawa lake moja limebeba magonjwa na jingine limebeba dawa (ya kuponya)
Huyo mnaomshangilia ni ***** mwenzenu wa kiyahudi alitumwa na mashoga ya vatikani kubumba huu upupu
 
Unajichafua wenyewe. Wewe jitu jeusi ni kuota na kutamani eti umeahidiwa ukifa kwenye uislam itabadilika kuwa liarabu. Ndiyo sababu kuu na ya kipekee wewe kuwa muislam.
Na wewe linyani jeusi pua kubwa kama eksozi ya mbaula na nywele za kipilipili unapiga magoti na kuliomba sanamu likutakase uwe mweupe kama yesu

1770161318397.png
 
Wewe makende kwani weweumekatazwa kuchapisha upupu kama hao huku ukiwa mlokole mavi na kujiita Sheik Alshubamit bin Punga
Punguza makasiriko shehe 😂😂.
 
Wewe makende kwani weweumekatazwa kuchapisha upupu kama hao huku ukiwa mlokole mavi na kujiita Sheik Alshubamit bin Punga
Punguza makasiriko shehe 😂😂.
 
kichwa pumbu wewe kuna Quran mamilioni zenye tafsiri ya lugha zote duniani halafu wewe unaenda kumsoma huyo ***** mwenzako wa buheri

Huwezi kuwa muislamu (sunni)bila hadithi, unajua kwanini wewe ni msunni? Sunnah za Mohamed ambazo zipo kwenye hadithi, bila hadithi usingejua kuhusu kuswali mara 5,kutawaza, historia ya maisha ya Mohamed nk. Punguza makasiriko,kama hadithi zinakutia hasira toka kwenye usunni ujiunge shia.
 
Tell us more jokes Muhamadi, the only messenger of Allah🤣🤣🤣,👇
19:28 - Ewe dada yake Harun! Baba yako hakuwa mtu muovu, wala mama yako hakuwa kahaba.
 
We jamaa umeleta uzi kwa nia ya kupotosha,wenzako mmepanga mjijibu wenyewe na mods wameacha tu upumbavu wako
 
Back
Top Bottom