Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Kwanini wachumba wa mitandaoni wengi ni waliokubuhu?

Du! Kwahiyo wote uliokutana nao ni chomoa na mwenzio aingie??!, nilikuwa sijui kumbe JF kuna serious relationship?? Na mnafanya kweli???. Ndiyo nimejua Leo.

Kalaghabao wewe unadhani mpaka sasa hivi tungekuwa hapa bila faida? Wewe bundle zako zinaenda bila faida? Wenzako twala kaka!
 
Kalaghabao wewe unadhani mpaka sasa hivi tungekuwa hapa bila faida? Wewe bundle zako zinaenda bila faida? Wenzako twala kaka!

Sasa mbona umenisha Kuwa wako hivyo???!. Na mimi natamani kuonja nitajuaje kama huyu Yuko powa?
 
Sio kweli...mbona mm nmempata Khantwe hajakubuhu au ndio upofu wangu?

Popote ulipo Khantwe, nahitaji ufafanuzi wa hii kauli kabla sijakömit suisaidi.... wivu wangu ni mpaka kwa kaka zako.
 
Last edited by a moderator:
Popote ulipo Khantwe, nahitaji ufafanuzi wa hii kauli kabla sijakömit suisaidi.... wivu wangu ni mpaka kwa kaka zako.

Eeh....aah eer...eti umeniita mpenzi?
 
Last edited by a moderator:
Popote ulipo Khantwe, nahitaji ufafanuzi wa hii kauli kabla sijakömit suisaidi.... wivu wangu ni mpaka kwa kaka zako.

Shikamoo babu.Upendapo kufahamu hali yangu mie ni mzima wa afya
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom