Kwanini vitanda vingi huwekwa pembeni mwa chumba?

Kwanini vitanda vingi huwekwa pembeni mwa chumba?

Sababu ni kujaribu kubakiza nafasi kubwa zaidi.

Ila nahisi hii ni common kwetu waafrika labda na waasia.

Ila kwa Wazungu na katika mahoteli makubwa mengi wanaweka vitanda katikati ya chumba then unakuta chumba kina madirisha makuubwa kwaajili ya hewa safi.

Nimeona kwenye movies nyingi za marekani wanaweka vitanda katikati ya chumba.
Ila kumbuka one side if not two itakuwa upande wa ukuta tu na si sawa na meza ya chakula!?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Basi inabidi kucustomize kulingana na chumba kilivokaa...pazia zito liweke juu ya transparent ufunge ukihitani
Umenikumbusha jua la mchana sijalala mchana in my room mudaaa sanaa

Na katika jambo ambalo sipendi chumbani ni kuweka pazia zito
 
Maswali mengine baada ya kutolewa majibu hayaongezi maarifa wala ujuzi. I hate such qns
 
Wengi wanalala store ili iwe rahisi kuviona vitu vyao kwa urahisi. Nimekumbuka maisha ya Chuo
 
ili kuzuia kelele za kitanda wakati wa show la kibabe.
wanawake wanalala ukutani ili wasianguke chini.
 
Ni namna ya flani ya kutojua mpangilio wa vyumba na nyumba...
Tizama nyumba nzuri zote ama hotel nzuri vitanda vimewekwa katikati ya chumba kwa style nzuri, unaweza panda kitandani kutoka upande wowote
Tutumiage hata Google tu ama TV stations kujifunza namna ya kupamba nyumba zetu
fact
 
Habari wana MMU?

Kwa uzoefu wangu asilimia kubwa ya nyumba nilizowahi kuingia hii ikiwemo na nyumba za kulala wageni nilikuta kitanda kikiwa pembeni mwa chumba husika.

Kwa nini vitanda haviwekwi katikati?Badala yake huwekwa pembeni mwa chumba? Pia ni kwanini wanawake mara nyingi hulala ukutani pembeni mwisho wa kitanda?

Nawaslisha


Ni kwa ajili ya kushikishwa ukuta.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom