HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Niwe muwazi

leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1

Kama nikijirate

Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)

Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]


Nimekandwa swali moja

it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.
Pole na hongera ulikuwa kada gani?
Tunaomba utume maswali uliyoulizwa kwenye oral
 
Niwe muwazi

leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1

Kama nikijirate

Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)

Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]


Nimekandwa swali moja

it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.

Usiwaze kiongozii
Amini umepitaa
Mimi nliingia nkajibu swali la kwanza fresh then kwetu najua walituwekea swali la pili gumuu na kusudi kutuvuruga maana lilikuwa out of our position tuliyoomba ila nliwaambia tu waskip to next question watarudia, hayo matatu yaliyobaki yalienda tena kwa kurelax then wakarudi pale nkawapigia point 3 za kuunga out of 4. Sasa ngekazania kukumbuka point za hilo swali ndo mwanzo wa kupanic na huku kwingine pia ndo unavurundaa.

As long as umeongea hujaacha swali ni better kuliko kutojibu kabisa watakuconsider kuwa hujui. Maajabu yapo pale unapoona hujpiga vzr ila PDF ikaja ukakuta imekubeba
 
Usiwaze kiongozii
Amini umepitaa
Mimi nliingia nkajibu swali la kwanza fresh then kwetu najua walituwekea swali la pili gumuu na kusudi kutuvuruga maana lilikuwa out of our position tuliyoomba ila nliwaambia tu waskip to next question watarudia, hayo matatu yaliyobaki yalienda tena kwa kurelax then wakarudi pale nkawapigia point 3 za kuunga out of 4. Sasa ngekazania kukumbuka point za hilo swali ndo mwanzo wa kupanic na huku kwingine pia ndo unavurundaa.

As long as umeongea hujaacha swali ni better kuliko kutojibu kabisa watakuconsider kuwa hujui. Maajabu yapo pale unapoona hujpiga vzr ila PDF ikaja ukakuta imekubeba
Sure kk, km ipo ipo tu,
 
Usiwaze kiongozii
Amini umepitaa
Mimi nliingia nkajibu swali la kwanza fresh then kwetu najua walituwekea swali la pili gumuu na kusudi kutuvuruga maana lilikuwa out of our position tuliyoomba ila nliwaambia tu waskip to next question watarudia, hayo matatu yaliyobaki yalienda tena kwa kurelax then wakarudi pale nkawapigia point 3 za kuunga out of 4. Sasa ngekazania kukumbuka point za hilo swali ndo mwanzo wa kupanic na huku kwingine pia ndo unavurundaa.

As long as umeongea hujaacha swali ni better kuliko kutojibu kabisa watakuconsider kuwa hujui. Maajabu yapo pale unapoona hujpiga vzr ila PDF ikaja ukakuta imekubeba
Daah Ahsante sana mkuu lets hope so
 
Placements ni Kesho na Jumatano....
Tujiandae kisaikolojia,kama Taasisi yako au Yangu itakuwa imefikiwa au Bado tutaendelea kuvuta Subra.......
#Mapambano yaendelee
 
Sorry guys;

Kuna swali la Tell us about education background.

Je hili swali ukilijibu kwa kuanzia chuo/ level ya juu kwenda ya primary/level ya chini how una link chuo, advanced, ordinary and primary in a good way. mfwende na Mwifwa kama Kuna mchango wowote msaada.
Mimi nilianzia kutaja Chuo niliishia Olevel.
 
Niwe muwazi

leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1

Kama nikijirate

Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)

Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]


Nimekandwa swali moja

it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.
Hongera sna .ninaomba kujua swali ambalo lipo general ,kada zingne pia waweza ulizwa
 
Back
Top Bottom