Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Wnaaendlea kupick watu ni wengi sana kanzidata 🤣🤣si tulikubaliana mwezi wa pili na ndo huu unaishilizia
Wnaaendlea kupick watu ni wengi sana kanzidata 🤣🤣si tulikubaliana mwezi wa pili na ndo huu unaishilizia
aisee Mungu asaidie mwaka usipite bila kutenda muujizaWnaaendlea kupick watu ni wengi sana kanzidata 🤣🤣
AMINA[emoji120]aisee Mungu asaidie mwaka usipite bila kutenda muujiza
Pole sana wanaweza kukuhurumia kwa uzee wako 🤣Niwe muwazi
leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1
Kama nikijirate
Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)
Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]
Nimekandwa swali moja
it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.
Kwann mkuu?We mwamba nahisi ndio yule ulikuja ukawa unasubiri PDF la TRA.Nahisi ni wewe kabisa
Itakuwa vizuri sana aisee, kwa sababu nimekandwa swali mojaPole sana wanaweza kukuhurumia kwa uzee wako [emoji1787]
Mbona Watu wengi wanasubiria TRA Mimi sipo hukoWe mwamba nahisi ndio yule ulikuja ukawa unasubiri PDF la TRA.Nahisi ni wewe kabisa
Swali 1 sio ishu mkuu unawez ukakosa swali 1 ukapta 50 na kazi ukapataItakuwa vizuri sana aisee, kwa sababu nimekandwa swali moja
Kwahyo uliwaambia kuwa umesahau..?Itakuwa vizuri sana aisee, kwa sababu nimekandwa swali moja
Weka Wazi hapo ulipohisi kukandwa ulikubali kukaa kmy kabsa au ulifanya Jambo Japo haupo sure na majibu yako?!Niwe muwazi
leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1
Kama nikijirate
Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)
Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]
Nimekandwa swali moja
it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.
😅😅😅😅😅😅🙂Pole sana wanaweza kukuhurumia kwa uzee wako 🤣
nilijibu OP kwa confidence ya 100%Weka Wazi hapo ulipohisi kukandwa ulikubali kukaa kmy kabsa au ulifanya Jambo Japo haupo sure na majibu yako?!
Usipende kukata tamaa mapema Kuhisi kwako kufanya vzr akukupi guarantee ya kuwakanda Panelist. Kumbuka kumuomba sn Mwenyezi Mungu akusaidie iwe km ulivyowaza
Ahsante kwa huu moyo maeneo mengine nipiga short, accurate and clearSwali 1 sio ishu mkuu unawez ukakosa swali 1 ukapta 50 na kazi ukapata
Sio ukapata 50, hyo unaweza kupata zaidi ya 50 nakwambia.. maana hayo ma3 kama kajibu vizuri kabisa na naamini kajibu vizuri.. hayo yanamwezesha kupata 50+Swali 1 sio ishu mkuu unawez ukakosa swali 1 ukapta 50 na kazi ukapata
Mzee umeshachukua kazi hiyo ni suala la muda tu pdf itokeAhsante kwa huu moyo maeneo mengine nipiga short, accurate and clear
Tuombe mungu aisee, nilipanga kuwakanda sana hawa jamaaSio ukapata 50, hyo unaweza kupata zaidi ya 50 nakwambia.. maana hayo ma3 kama kajibu vizuri kabisa na naamini kajibu vizuri.. hayo yanamwezesha kupata 50+
Kwenye hizi saili kutokana zinakuwa na wenge sana mule ndani tunachotaka kwanza ni kupata 50. Huku kwenye mikeka Kuna vitu vingi wanachezanavyo sio marks tu..
Believe me
Inshallah nitaeudi kwenye uzi huu na feedbackMzee umeshachukua kazi hiyo ni suala la muda tu pdf itoke
Serikalini uzee ni above 35yrs na ndiyo maana hata mikopo ya vijana hutolewa mwisho miaka 35. Kama upo above 35 PSRS wakupe tuu hitaji la moyo wako, sisi wa under 25 tunawezasubiria hata miaka 10 huku tukiwatapeli halmashauri pesa za mikopo ya vijanaNiwe muwazi
leo nimefanya Oral serikalini kwa mara ya 1
Kama nikijirate
Confidence [emoji3581]
Apperance [emoji3581]
(japo sijui kama wanaangalia maana walienda direct kwenye maswali)
Maswali
1[emoji3581]
2[emoji3581]
3[emoji3581]
4 [emoji777]
Nimekandwa swali moja
it was interesting na kama sitapata hii itakuwa mara yangu ya mwisho kufanya Interview za utumishi nimezeeka.
Hii inatokea sn nakumbuka Kwenye Written Interview sikujibu Swali Moja. Na nikajitoa kwenye Lists ya tunaoweza kuwakanda PSRS hata matokeo Sikuyawaza sn. Lkn Mungu akatenda Miujiza same scenario kwenye ORAL ss sijui kitatokea nini Swali la kwanza niliulizwa sikuweza kuelewa linataka nini niliomba warudie kusoma mpk mara 3 😅😅 arafu nikajikuta najibu bila Kujua najibu kitu gani sema nasubiri Miracles tu hapaSio ukapata 50, hyo unaweza kupata zaidi ya 50 nakwambia.. maana hayo ma3 kama kajibu vizuri kabisa na naamini kajibu vizuri.. hayo yanamwezesha kupata 50+
Kwenye hizi saili kutokana zinakuwa na wenge sana mule ndani tunachotaka kwanza ni kupata 50. Huku kwenye mikeka Kuna vitu vingi wanachezanavyo sio marks tu..
Believe me