Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Sawa sawa mzee...yule aliepata juz kutoka database mlifanya nae?System mzee
Sawa sawa mzee...yule aliepata juz kutoka database mlifanya nae?System mzee
Kbsa itakua poaWakifanya hvo itakua vzur zaid
Ukiona mtu ana selected for null hajatokea kwenye pdf jua pasina shaka yupo kwenye database ni swala la mda tuNilikua natamani wengi walijue hili wenye """selected for null""" ni sahihi kwamba waliopata kazi 99.9% ushuhuda ulionesha kuwa walitoka kwenye ili group la selected for null, wamepata kazi sawa lakini pia wapo wengi zaid wenye selected for null wanakosa kazi.
Kivip
Coz kama mtu alifanikiwa kufanya vizur written, ana % kubwa kufanya vizur oral kama atakuwa na confidence na ukajiandaa. Imani yangu inaniambia kwamba, kwenye post nyingi wote wanafaulu usaili na wanakua na selected for null, imani yangu inaniambia wanaokuwa na not selected for null ni wachache sana, au wanapatikana sana kwenye oral zilizo kazwaa.
Sherekea ""selected for null"" only pale ambapo unajua wenzako karibu wote wana not selected for null, other wise my friend ukazani selected for null ndo tayar upo kazini, unaweza lazwa hospital.
Mimi nilikuwa na hizo mbili, zote nimekosa placement.Umefaulu subiri pdf mkuu na mtakavyolinganishwa kulingana na marks zenu ila umevuka marks hitajika
Upo kwenye databse masta ni swala la mda tuMimi nilikuwa na hizo mbili, zote nimekosa placement.
Nakubaliana na ww kuwa unakuwa umefaulu ila utalinganshwa na wenzio na walio pass vizuri ndio wanachukuliwa.
Kwani nimekuambia ni Leo au kesho..?PDF sio leo wala kesho Mkuu.
Siyo kweli. Ni jumanne jioni au usiku
Leo hiyoo?Wakati sisi tunahaha na ajira waliosoma Kilimo washapewa uhakika wa ajira wote na Bi Mkubwa sana sana wa SUA
ilo halina shaka kama usemavo.Ukiona mtu ana selected for null hajatokea kwenye pdf jua pasina shaka yupo kwenye database ni swala la mda tu
Sawa sawa bwana wizy umenena👌ilo halina shaka kama usemavo.
Imagine nafasi nne kama kawaida ya PSRS ratio tuchukue oral 1:3 so mmeitwa 12 oral, wote mmefaulu mna "" selected for null"" placement imetoka walio pass vizur top 4 wamepangiwa kituo nane mliobaki database, kwa mwaka zikapatikana nafasi 3 from data base, inamaana 5 mda wao umeisha na inakua ""booooooooom bye bye""
Nimetoa uo mfano juu kuna watu wanabahatika katika dakika za mwisho from data base wanapata kazi, kulingana na nafasi zako za course yako, kuna baadhi ya course nafasi ni chache sana at ukiwa database haisaidii sana.
Kikubwa tupambane kita sawa na hawa ambao hawajasoma tujichanganye nao, omba private sector ukipata nafasi tengeneza mifereji ya ela, wakat tunasubir io placement au database.
Nasema hivi kwa maana hali ni mbaya sana na kukaa database sio kupata kazi, tunatakiwa kuongeza sala na maombi izo post za database tuwemo, wakat tukiwa tunapambana na plan B.
Ifike stage tukubali kwamba hizi ajira za selikali atuwezi kupata wote. Angalia pdf za wanaoitw interview utanielewa ya written idadi ya post na wanaoenda written.
Hii imekaaje mkuuWakati sisi tunahaha na ajira waliosoma Kilimo washapewa uhakika wa ajira wote na Bi Mkubwa sana sana wa SUA
Weka source mkuu,,, wapi hyo ilikuwa.. me nimesikia mambo ya kuongeza boom tuWakati sisi tunahaha na ajira waliosoma Kilimo washapewa uhakika wa ajira wote na Bi Mkubwa sana sana wa SUA
aweke link tu pruvuWeka source mkuu,,, wapi hyo ilikuwa.. me nimesikia mambo ya kuongeza boom tu
Wakati sisi tunahaha na ajira waliosoma Kilimo washapewa uhakika wa ajira wote na Bi Mkubwa sana sana wa SUA
Nilikua natamani wengi walijue hili wenye """selected for null""" ni sahihi kwamba waliopata kazi 99.9% ushuhuda ulionesha kuwa walitoka kwenye ili group la selected for null, wamepata kazi sawa lakini pia wapo wengi zaid wenye selected for null wanakosa kazi.
Kivip
Coz kama mtu alifanikiwa kufanya vizur written, ana % kubwa kufanya vizur oral kama atakuwa na confidence na ukajiandaa. Imani yangu inaniambia kwamba, kwenye post nyingi wote wanafaulu usaili na wanakua na selected for null, imani yangu inaniambia wanaokuwa na not selected for null ni wachache sana, au wanapatikana sana kwenye oral zilizo kazwaa.
Sherekea ""selected for null"" only pale ambapo unajua wenzako karibu wote wana not selected for null, other wise my friend ukazani selected for null ndo tayar upo kazini, unaweza lazwa hospital.
Mi Nina selected for null ya interview nilofanya September pdf ilitoka sikuwemo
Chai hii inatokea maeneo gan afsaa?
Hakuna mtu wa kuweka mazungumzo yake hapa tuelewe nn kilizungumzwa..Kinachonifurahisha humu ni vijana kubisha huku wakiwa si wafuatiliaji wa mambo, hayo anayoyasema mchangiaji hapo juu yamesemwa na Mama leo Dodoma akiongea na viongozi wa vyuo.
Pdf ni siku yoyote Ile kuanzia j3 mpk
Nilicho gundua umu watu wengi wanaamu kubisha vtu ambavyo hawavujui ila wanaamau kubisha tu ilimrad tuKinachonifurahisha humu ni vijana kubisha huku wakiwa si wafuatiliaji wa mambo, hayo anayoyasema mchangiaji hapo juu yamesemwa na Mama leo Dodoma akiongea na viongozi wa vyuo.
Nenda katafute you have internet right? Pia kwanini huwa unapenda watu wa prove things before you all the time? Youtube is there go search.Hakuna mtu wa kuweka mazungumzo yake hapa tuelewe nn kilizungumzwa..