kwa mtu mwenye presha aliofanya usaili anasubiria placement simshauri aje uku.. atazimia kwa mambo ya status.
TBC ilikuwa inarushwa Mubashara, sasa jukumu lako tafuta speech nzima.unapotoa info wekeni na source wazee,hicho mnachokisema tuki sachi youtube inakuja habari ya mama samia kupandisha boom, so kipi kinawazuia ku share link hapa??
Kweliii[emoji1787]kwa mtu mwenye presha aliofanya usaili anasubiria placement simshauri aje uku.. atazimia kwa mambo ya status.
Nenda katafute you have internet right? Pia kwanini huwa unapenda watu wa prove things before you all the time? Youtube is there go search.
Chai hii inatokea maeneo gan afsaa?
Weka source mkuu,,, wapi hyo ilikuwa.. me nimesikia mambo ya kuongeza boom tu
Mkuu na haya maisha Hilo vibe la kuangalia tv muda wote natoa wapi..Alafu ukazima tv ukaondoka [emoji28]
Kinachonifurahisha humu ni vijana kubisha huku wakiwa si wafuatiliaji wa mambo, hayo anayoyasema mchangiaji hapo juu yamesemwa na Mama leo Dodoma akiongea na viongozi wa serikali za wanafunzi.
Msomi mzuri ni yule ambaye akisikia habari anaanza kuitafiti.
Sasa ukiwekewa hiyo source hapa na ni ya youtube utaiangalia kwa chafya Kiongozi?Kwahyo unanifokea mkuu...!! Huku YouTube wanaangalia bila bando..?
unapotoa info wekeni na source wazee,hicho mnachokisema tuki sachi youtube inakuja habari ya mama samia kupandisha boom, so kipi kinawazuia ku share link hapa??
Mkuu na haya maisha Hilo vibe la kuangalia tv muda wote natoa wapi..
Kwaio ata akituma apa utaangali bila bando jiongeze mkaliKwahyo unanifokea mkuu...!! Huku YouTube wanaangalia bila bando..?
Naaam sako kwa bako poti, kama unataka kuprove basi siamba zisiwe nyingi unashona unatulia, maana na aliyetoa hiyo taarifa means alisikiliza hotuba na pale ipo live hawezi kukuambia angalia kuanzia dakika fulani. Waziijenista alivosemea ishu za database watu kibao walikuja na post ile umu ndani kama evidence so siooni sababu ya kuendelea kujikanyaga tu,kwani link bei gani wazee kui share? hio info youtube haipo. na hotuba ya maza inamasaa 2 youtube so nisikize neno kwaneno masaa mawili ama
jenista alivosemea ishu za database watu kibao walikuja na post ile umu ndani kama evidence so siooni sababu ya kuendelea kujikanyaga tu,kwani link bei gani wazee kui share? hio info youtube haipo. na hotuba ya maza inamasaa 2 youtube so nisikize neno kwaneno masaa mawili ama
Sio kila kitu mbaka uletewe jiongeze masta acha uvivujenista alivosemea ishu za database watu kibao walikuja na post ile umu ndani kama evidence so siooni sababu ya kuendelea kujikanyaga tu,kwani link bei gani wazee kui share? hio info youtube haipo. na hotuba ya maza inamasaa 2 youtube so nisikize neno kwaneno masaa mawili ama
Nijiongezee nini wewe Jooh.. YouTube nikaangalie hotuba ya masaa 3 wakati nagain nini kikubwa..?Kwaio ata akituma apa utaangali bila bando jiongeze mkali
Chukua uvitengeneze wewe maana mpaka sasa hivyo havijaonekana ila kwenye hayo "masaa 3" ndo kuna mzigo humo.Nijiongezee nini wewe Jooh.. YouTube nikaangalie hotuba ya masaa 3 wakati nagain nini kikubwa..?
Kuna viclips vidogo vya dakika 2 au Tatu vinavyoenda mojakwamoja kwenye point hvyo ndio tunataka.
Kama hamna basi kausheni.