hakuna mtu anayefaham hilo hadi pdf itoke. matokeo ya oral ni siri yao PSRS .Ukiandikiwa selected ya kijani inamaana umefaulu oral interview?
Fair ni pamoja na kuruhusu APPEAL, kuna watu wanakosa nafasi kimakosa, hizo ni nafasi za kazi sio matokeo ya Chuo. Kwenye utafutaji wa KAZI uwazi lazima uwe mkubwa zaidi.Hatukatai michakato kuendeshwa haraka ila mianya inayoweza kuchipuka ndio itakuwa kikwazo kwa baadhi yetu.
PSRS wako fair kwa asilimia kubwa hata kama wanakumbwa na ucheleweshaji wa michakato.
Taasisi au mashirika ya kiserikali yakipewa jukumu la wao kufanya michakato itakuwa kichomi kwa walalahoi/wasio na koneksheni.
Nimewaza hivi, je wadau mna maoni gani juu ya mawazo yangu haya?
Null imekua oral kivp mastaSaivi naona null imekua oral fixed naona wamefnya changes kweny system
Null ipo mbonaAsaivi hakuna null aisee
Kuna selected za rangi kwani tuanzie apo??Ukiandikiwa selected ya kijani inamaana umefaulu oral interview?
Kuna watu status zinasomq not selected for null na oral washafanya wanasubiri pdf/placement hii imekaajeSELECTED FOR null
Kwa herufi kubwa.
Sema kama kwako ndio Iko hvyo tukusaidie BossKuna watu status zinasomq not selected for null na oral washafanya wanasubiri pdf/placement hii imekaaje
i.financial statementsAisee, naomba msaada wa kutranslate kwa English hizo duties za Accounts Officer II. Kimsingi kiswahili ni kigumu mnoView attachment 2511775
Nakazia hapa hakikisha kama inawezekana fika siku moja kabla.Tushajadili athari za usafiri wa namna hiyo(yaani magari ya hamna kulala) humu
Twinawe ni shahidi wa athari zake.
Kama hauna sababu ya msingi kukufanya utumie huo usafiri, usiutumie, tumia usafiri wa Umma.
Huu ni uongoHii nimeiona sehemuView attachment 2511469
Kama unatumia chrome kuna option ya kutranslate page nzima kwa pemben paleAisee, naomba msaada wa kutranslate kwa English hizo duties za Accounts Officer II. Kimsingi kiswahili ni kigumu mnoView attachment 2511775
Hao uwezkno wamekandwa tyrKuna watu status zinasomq not selected for null na oral washafanya wanasubiri pdf/placement hii imekaaje
Apana ni mwanangu yan analia tu toka ameona ivoSema kama kwako ndio Iko hvyo tukusaidie Boss
Hahaha kwaio iyo baba jeni bai baiHao uwezkno wamekandwa tyr
kumbuka kunai think finally "null=oral interview", vice versa is also true
Sasa analia nn, kwani pdf yake imetokaa.?Apana ni mwanangu yan analia tu toka ameona ivo