HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu nilipata placement udsm kwenye pdf ya tarehe 1 mwezi wa saba,kama kawaida huwa wanatoa siku 14 za kuripoti,hatimaye nikaenda kuripoti tarehe 8 ya mwezi wa saba,kisha baada ya hapo nikaambiwa nitapigiwa simu ndani ya wiki tatu lakini mpaka hivi leo naona kimya,je inakuwaje wakuu maana naona sielewi elewi kabisa.
Kama wewe hujasoma chuo icho ktk elimu yako jitahid ufatilie usisubir simu tuu Kama week tatu zimepita nenda kahoji uanze pata ata za kujikimu
 
Kwan ukisikia neno mtihani unaelewa nn?

Inawezekana hiki ☝️ ulichokiandika ndio mtihani wnyw.

Mm kushindwa kupata kazi pamoja na kufanya mitihani/saili kadhaa sidhani kama ni hoja ya msingi mana pale tunakuwa wengi wenye uwezo tofauti ila kwenye hii ishu ya watumishi ni wanakuwa wao wnyw kwenye cycle inayowafahamu vzr.
Mbaga hivi kwani bado tu hujapata kazi Gavoo?
 
Back
Top Bottom