Borosilicate
Member
- Feb 27, 2023
- 24
- 19
Sawa mkuu asante kwa kunijuzaKama wamekwambia watakupigia simu, kuwa na subira simu lazima itaita ila hakikisha upo nayo mkononi muda mwinvi
Sawa mkuu asante kwa kunijuzaKama wamekwambia watakupigia simu, kuwa na subira simu lazima itaita ila hakikisha upo nayo mkononi muda mwinvi
au tuimbe mziki mwanangu si unaona tunazidiwa pesa mpaka na kina zuchu..🤣 🤣Rahsully atraenda kazini soon mkuu....
Hiyo mishe ya kuku tutakuwa pamoja, tusogeze siku hahah
ilimradi mkono uende kinywani mkuu....au tuimbe mziki mwanangu si unaona tunazidiwa pesa mpaka na kina zuchu..🤣 🤣
Kwa uzoefu wangu jamaa wana kawaida ya kuendelea kukutafuta, ila kiutambuzi na wewe mtafutwa inafaa uwe kwenye mazingira ambayo upatikanaji wako hauwezi kuwa wa kubabaisha.Mie nataka kujua hapo...
Hivi mfano unaambiwa utapigwa simu....Na bahati Mbaya muda wanakucheki uko sehem ambayo haina network au hujapokea kutokana na majukumu mbalimbali.
Je kuna utaratibu wa kuacha meseji au watakurudia tena?
Yeah hakika hakuna kukata tamaa..Asante aisee.
Tujipange tena
Aaah okay kumbe usaili ni wa taasisi mkuu sio chuo....ngoja tuendelee kusikilizia milio aiseee 🤔 🤔Wakati unajipanga upya lolote linaweza kutokea kwenye database, japo huo usaili ulioufanya usiwe wa chuo kama wa chuo apo umeliwa kichwa mazima kama taasisi wakati unajipanga upya endelea kufatilia placement
Tena kama ndo ingekuwa ni hawa MDAs & LGAs, mapema sana ungeshatikisa nyavuAaah okay kumbe usaili ni wa taasisi mkuu sio chuo....ngoja tuendelee kusikilizia milio aiseee 🤔 🤔
Sasa hapo kati ya ualimu na ww nani ana laana?Ualimu ni laana mikazi yote iliyotangazwa Toka mwezi 3 Sina received hata moja
Ukikosa nafasi ya kazi ya assistant lecturer au lecturer etc imeisha hiyo,hakunaga database,Kwa sababu Ili upate kazi ni lazima waone umefaulu Kwa presentationMara chache mno maana hizo kazi ni za msimu
Ila ww jamaa nahisi una kazi ila humu unatuchora 😂utumishi kwaherini mie najinyonga..
Bora useme weweSasa hapo kati ya ualimu na ww nani ana laana?
Mm naona Ww ndo una laana.
Lakin kuna mtu na mjua alipata assistant lect kutok database. Maan alipga usaili ad mwisho waliingia 5 ad mwisho nafas 2 yeye akakosa akaingia database siku nafas zilivyopatikan akapangiwa ten mwaka jana mwez wa 10. Maybe iyo system imeanz mwaka huu.Ukikosa nafasi ya kazi ya assistant lecturer au lecturer etc imeisha hiyo,hakunaga database,Kwa sababu Ili upate kazi ni lazima waone umefaulu Kwa presentation
University, institute,or college?Lakin kuna mtu na mjua alipata assistant lect kutok database. Maan alipga usaili ad mwisho waliingia 5 ad mwisho nafas 2 yeye akakosa akaingia database siku nafas zilivyopatikan akapangiwa ten mwaka jana mwez wa 10. Maybe iyo system imeanz mwaka huu.
University, institute,or college?
Mimi nilikuwa nasemea universities kama udsm,mzumbe,out,Institut
Okay kam ipo hvyoMimi nilikuwa nasemea universities kama udsm,mzumbe,out,
Database ina aaply kote na popote mkuu pitia kanuni za utumishi haijabagua taasisi databaseMimi nilikuwa nasemea universities kama udsm,mzumbe,out,
Unajua interview ya assistant lecturer inahitaji marks ngapiDatabase ina aaply kote na popote mkuu pitia kanuni za utumishi haijabagua taasisi database