Dah shukran sana mkubwa🙏 ngoja tu hustle kwa ajili ya kesho✊polee mkuu, waliitwa wote kuanzia 4m 4 mpaka wenye elimu za juu.. pia makundi mbali mbali kama wasanii,wana michezo madereva n.k
kazi za jeshi zinahitaji uwe na mtu wa kukushika mkono tena mkubwa.
usiache kujaribu tena na kumtumainia muumba wako.
Mkuu nakutakia heri sana ufanikiwe kulamba asali, kiukweli naziona juhudi zakoUTUMISHI nikiwa mwizi wa kuku msinilaumu....
Nenda katubuUalimu ni laana mikazi yote iliyotangazwa Toka mwezi 3 Sina received hata moja
Kama wamekwambia watakupigia simu, kuwa na subira simu lazima itaita ila hakikisha upo nayo mkononi muda mwinviWakuu nilipata placement udsm kwenye pdf ya tarehe 1 mwezi wa saba,kama kawaida huwa wanatoa siku 14 za kuripoti,hatimaye nikaenda kuripoti tarehe 8 ya mwezi wa saba,kisha baada ya hapo nikaambiwa nitapigiwa simu ndani ya wiki tatu lakini mpaka hivi leo naona kimya,je inakuwaje wakuu maana naona sielewi elewi kabisa.
merci🙏🙏Mkuu nakutakia heri sana ufanikiwe kulamba asali, kiukweli naziona juhudi zako
Pole mkuu me nishapoa aiseee 😪Dah! Utumishi nimeliwa kichwa 😪🥵🤧.
Maumivu ni makali aiseee!
Asante aisee.Pole mkuu me nishapoa aiseee 😪
Wakati unajipanga upya lolote linaweza kutokea kwenye database, japo huo usaili ulioufanya usiwe wa chuo kama wa chuo apo umeliwa kichwa mazima kama taasisi wakati unajipanga upya endelea kufatilia placementAsante aisee.
Tujipange tena
Mie nataka kujua hapo...Kama wamekwambia watakupigia simu, kuwa na subira simu lazima itaita ila hakikisha upo nayo mkononi muda mwinvi
watakutafu mara mpaka wakupate..Mie nataka kujua hapo...
Hivi mfano unaambiwa utapigwa simu....Na bahati Mbaya muda wanakucheki uko sehem ambayo haina network au hujapokea kutokana na majukumu mbalimbali.
Je kuna utaratibu wa kuacha meseji au watakurudia tena?
Wakati unajipanga upya lolote linaweza kutokea kwenye database, japo huo usaili ulioufanya usiwe wa chuo kama wa chuo apo umeliwa kichwa mazima kama taasisi wakati unajipanga upya endelea kufatilia placement
Mara chache mno maana hizo kazi ni za msimuKwan wa chuo hauna database?
Oohh sawaa mkuuMara chache mno maana hizo kazi ni za msimu
Sipoo😪kwenye wale watano haupo kweli.. 🤣 🤣
😂😂😂😂😂utumishi pdf gani hii mwenzenu naogea sabuni ya unga najipaka mafuta ya kula yaani sina tofauti na sufuria....
nimeona mwanamke mmoja.ila sema wanawake mlikua wachache kama wakitoa wanawake watano hivi lazima uwepo..Sipoo😪
Asante mkuuUsijali mkuu watakupigia tu maana hiyo tayari ni kazi yako hivyo lazima simu iite. Endelea kuwa mvumilivu, pia hongera kwa kupata kazi
Rahsully atraenda kazini soon mkuu....nimeona mwanamke mmoja.ila sema wanawake mlikua wachache kama wakitoa wanawake watano hivi lazima uwepo..