Iv kwenye iyo app iyo selected for oral inakuwa kwenye stastus ya my aplication au interview??..mana mm kwenye stastus ya interview ni empty ila kwenye status ya my aplication ndo selected for oralMim ni selected for oral
Iv kwenye iyo app iyo selected for oral inakuwa kwenye stastus ya my aplication au interview??..mana mm kwenye stastus ya interview ni empty ila kwenye status ya my aplication ndo selected for oralMim ni selected for oral
Tangazo la kazi lilitaka cheti cha internship??? Mana hii ndo nasikia leo.Waliniambia sijaweka cheti cha internship, wakati nimeweka.
Kwa wanasheria ni lazima uweke cheti Cha internship ulichofanya ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikal kwa wale wa zaman au kama ni wa sasa unaweka Cha law school...kwa madaktar Wana compulsory internship pia nadhan so labda na kada nyingine Kuna requirement za ivyoTangazo la kazi lilitaka cheti cha internship??? Mana hii ndo nasikia leo.
Upo sahihi kwa mainjinia kuna cheti cha ERB lazima ukiweke.Kwa wanasheria ni lazima uweke cheti Cha internship ulichofanya ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikal kwa wale wa zaman au kama ni wa sasa unaweka Cha law school...kwa madaktar Wana compulsory internship pia nadhan so labda na kada nyingine Kuna requirement za ivyo
Samahani kwani hawa community walifanya oral tarehe 28 au ni wa kwenye database mbona sijaelewa hapa?Kwenye pdf la Leo, Community Development Officer (grade II) wamepata watu wawili tu🙄
MIMI NIMESHAKATA TAMAA selected for Oral kwenye PDF ya kuitwa Jina halipo wangefuta ile Selected for Oral km hujawekwa kwenye Placement basi waandike NOT SELECTED inatoshaTUSIKATE TAMAAA
WATU TUSHAKATA TAMAA MKUU hususani hizi Green Green zinazosoma Selected for Oral halafu kwenye PDF jina hulioni nawashauri wangekua wanafuta ile Selected for Oral wanaandika tu NOT SELECTED mtu ujue what's nextendelea kutokata tamaa mungu anakuandalia mema
Mwiko kukata tamaa....MIMI NIMESHAKATA TAMAA selected for Oral kwenye PDF ya kuitwa Jina halipo wangefuta ile Selected for Oral km hujawekwa kwenye Placement basi waandike NOT SELECTED inatosha
Je kwenye kada yako kuna ambao wanaitwa unawaona kwenye mikeka?WATU TUSHAKATA TAMAA MKUU hususani hizi Green Green zinazosoma Selected for Oral halafu kwenye PDF jina hulioni nawashauri wangekua wanafuta ile Selected for Oral wanaandika tu NOT SELECTED mtu ujue what's next
MIMI BINAFSI NIMESHAKATA TAMAAMwiko kukata tamaa....
NdioJe kwenye kada yako kuna ambao wanaitwa unawaona kwenye mikeka?
Pole sana mkuu, ndio maisha....MIMI BINAFSI NIMESHAKATA TAMAA
Oral ulifanya lini?Ndio
Mwezi May n' June, Selected for Oral majina yanatoka kwenye PDF Jina halipo ningependekeza ile Selected for Oral wangeifuta waandike tu NOT SELECTED ili mtu ujue what's next kuliko kuiacha km ilivyo inaumizaOral ulifanya lini?
NIMESHAKATA TAMAA BINAFSI NISISEME UONGOhamna kukata tamaa
Hongera...Habari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu