Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,859
- 25,067
Walifanya tarehe 10 JuneSamahani kwani hawa community walifanya oral tarehe 28 au ni wa kwenye database mbona sijaelewa hapa?
Walifanya tarehe 10 JuneSamahani kwani hawa community walifanya oral tarehe 28 au ni wa kwenye database mbona sijaelewa hapa?
Pole sana mkuu...NIMESHAKATA TAMAA BINAFSI NISISEME UONGO
Hongera sana,Karibu kwenye utumishiHabari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu
Kama ni May mwishoni kuingia June basi usijali jina lako litatoka tu trust me!, mwaka huu wote mliongia oral mtaitwa kazini.Mwezi May n' June, Selected for Oral majina yanatoka kwenye PDF Jina halipo ningependekeza ile Selected for Oral wangeifuta waandike tu NOT SELECTED ili mtu ujue what's next kuliko kuiacha km ilivyo inaumiza
Ahsante mkuu, hapa kidogo umenipa moyo maana nilishaanza kukata tamaaKama ni May mwishoni kuingia June basi usijali jina lako litatoka tu trust me!, mwaka huu wote mliongia oral mtaitwa kazini.
Asante sanaHongera sana,Karibu kwenye utumishi
Asante sanaHongera...
Wala usijali kila kitu kitakuwa sawa mkuu.Ahsante mkuu, hapa kidogo umenipa moyo maana nilishaanza kukata tamaa
Hongrera sana mkuu. Oral Interview ulifanya lini?Habari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu
Lakini kuna kitu nikwambie mkuu kwenye kada yangu mimi PDF imeshatoka na majina yamekwishatoka na jina langu kwenye PDF halipo, sasa unaposema wote tulioingia oral tutaitwa hapo sijaelewa una maana gani? Maana tayari idadi ya watu waliotakiwa imeshatokaKama ni May mwishoni kuingia June basi usijali jina lako litatoka tu trust me!, mwaka huu wote mliongia oral mtaitwa kazini.
Mimi bado kichwa kinaniuma sana mkuu yaan sielewi elewi kila nikiingia naona Selected for Oral na kule PDF jina halipo najihisi nipo over-stressedWala usijali kila kitu kitakuwa sawa mkuu.
Hongera tena mkuu...Asante sana
Kwasasa haupo sawa ndo maana huwezi kunielewa ninavyokwambia. We tulia mkuu usijali jina lako litatoka tu.Lakini kuna kitu nikwambie mkuu kwenye kada yangu mimi PDF imeshatoka na majina yamekwishatoka na jina langu kwenye PDF halipo, sasa unaposema wote tulioingia oral tutaitwa hapo sijaelewa una maana gani? Maana tayari idadi ya watu waliotakiwa imeshatoka
Sawa mkuu, ngoja nitulieKwasasa haupo sawa ndo maana huwezi kunielewa ninavyokwambia. We tulia mkuu usijali jina lako litatoka tu.
14/5Hongrera sana mkuu. Oral Interview ulifanya lini?
Ahaa hapa nimekuelewa Mkuu.. asanteh kwa elimuKwa wanasheria ni lazima uweke cheti Cha internship ulichofanya ofisi ya mwanasheria mkuu wa serikal kwa wale wa zaman au kama ni wa sasa unaweka Cha law school...kwa madaktar Wana compulsory internship pia nadhan so labda na kada nyingine Kuna requirement za ivyo
Hongera Sana mkuu katumikie vema umma 👏Habari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu
Punguza stress mkuu. Kama ulifanya oral na ukajibu maswali kwa uwezo wako wote amini utapangiwa kazi nzuri tu. Mungu atimize hitaji la moyo wako. Trust the processMimi bado kichwa kinaniuma sana mkuu yaan sielewi elewi kila nikiingia naona Selected for Oral na kule PDF jina halipo najihisi nipo over-stressed