HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wapambanaji bila shaka mpo salama na wenye siha njema.

Pongezi za dhati kwa wote wanaendelea kuingia kundini, karibuni sana.

Wale ambao bado, mapambano yaendelee.

Moto ni ule ule, ongeza received, hudhuria interview, pambana hadi oral, then mwachie Muumba afanye yake.
 
Wakuu nipo hapa nyerere square Dodoma ,, nipande bajaji zinazoenda wapi ili niweze kufika ofisi mpya za utumishi wanazosema zipo mtaa wa mahakamani tambukareli ?

Na inaweza kunigharimu kiasi gani kama nauli ?
 
Wakuu nipo hapa nyerere square Dodoma ,, nipande bajaji zinazoenda wapi ili niweze kufika ofisi mpya za utumishi wanazosema zipo mtaa wa mahakamani tambukareli ?

Na inaweza kunigharimu kiasi gani kama nauli ?
Chukua boda ni buku tu

Hata kwa mguu unafika ndani ya Dk 5
 
Yaani mimi siwi shortlisted for interview.
Na mimi nataka nikatumie ujuzi wangu huko Gov

SIjui nakosea wapi?
 
Yaani mimi siwi shortlisted for interview.
Na mimi nataka nikatumie ujuzi wangu huko Gov

SIjui nakosea wapi?

Usipokua shortlisted huwa wanasema sababu, kama hujaweka cheti fulani, au cheti hakijawa certified, na kadhalika. Tafadhali pitia sababu zote walizoweka na uzifanyie kazi.

Kumbuka, kuwa shortlisted ni hatua muhimu sana na nyepesi sana katika harakati za kutafuta kazi serikalini. Au kama una specific issue, hebu sema ili wadau tushauri.​
 
Usipokua shortlisted huwa wanasema sababu, kama hujaweka cheti fulani, au cheti hakijawa certified, na kadhalika. Tafadhali pitia sababu zote walizoweka na uzifanyie kazi.

Kumbuka, kuwa shortlisted ni hatua muhimu sana na nyepesi sana katika harakati za kutafuta kazi serikalini. Au kama una specific issue, hebu sema ili wadau tushauri.​
Waliweka sababu si za kweli.
 
Back
Top Bottom