HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu
Hongera sana mkuu. Nakutakia utumishi mwema. Karibu kundini
 
Habari za jioni wote, Leo ni siku ambayo nilikuwa naisubiri ifike, hatimae leo ni siku ambayo mungu alikuwa amepanga kwa ajiri yangu, Namshukuru mungu leo imekuwa siku nzuri sana kwangu kulamba asali nono, nachoamini hamna kukata tamaa ni uvumilivu na kumuomba mungu kila mtu ana wakati wake sahihi ambao kapangiwa na mungu, Ambao bado hamjapata endeleeni kuvuta subra mungu ndo kila kitu ni maombi tu
Hongera san mkuu, karibu kwenye utumishi wa umma
 
Tuliofanya land officer June 4 mbn hatuguswi au Kuna namna ndio inavyokuaga kwenye ajira za wizara
 
Mbona tangazo la kuitwa kazini linaonesha walifanya interview tarehe 28? Au waliofanya tarehe 10 tayari wameshawekwa kanzidata ?
Round hii wadogo zetu sijui mmekuwaje! Hivi hapo usichoelewa ni Nini? Wameshakwambia hadi tarehe 28 maana yake tarehe 10 ipo ndani yake. Kinachofanyika wanaangalia kwanza kwenye uharaka then ndo waje kwa wengine, ndo maana unakuta mtu amefanya oral mwezi wa 2 au 3 anapata placement leo.

Hebu tulieni wadogo zetu! Round hii wote mtapata kazi!
 
WATU TUSHAKATA TAMAA MKUU hususani hizi Green Green zinazosoma Selected for Oral halafu kwenye PDF jina hulioni nawashauri wangekua wanafuta ile Selected for Oral wanaandika tu NOT SELECTED mtu ujue what's next
Mvumilivu hula mbivu. Kama unateseka ukiwa unasubiria ajira za LGAs, basi huenda ukapangiwa sehemu nzuri zaidi. Na kama ni hizi taasisi, basi ni vema kusubiri pia. Mambo yatajipa tu. Binafsi kila nikiona bado inasoma "shortlisted for oral", inaniuma lakini napata nguvu ya kusubiri kwa sababu taasisi niliyoomba bado hajaajiriwa mtu yeyote na zile nafasi hazijatangazwa kwa mara ya pili. Hivyo kuna mwanga mbele. Oral nilipiga tarehe 2 June.
 
Mvumilivu hula mbivu. Kama unateseka ukiwa unasubiria ajira za LGAs, basi huenda ukapangiwa sehemu nzuri zaidi. Na kama ni hizi taasisi, basi ni vema kusubiri pia. Mambo yatajipa tu. Binafsi kila nikiona bado inasoma "shortlisted for oral", inaniuma lakini napata nguvu ya kusubiri kwa sababu taasisi niliyoomba bado hajaajiriwa mtu yeyote na zile nafasi hazijatangazwa kwa mara ya pili. Hivyo kuna mwanga mbele. Oral nilipiga tarehe 2 June.
Sawa mkuu, ngoja nisubiri
 
Back
Top Bottom