HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
yaani watu elfu mbili na kitu wanachukua watu 63 hilo sio panga ni shoka.. 🤣 🤣
Mi paper ya TPDC nilikutana na not selected for oral, maumivu yake ni balaa simu haishikiki baada ya muda mtu ndo una recover sio poa "not selected for oral inauma vibaya mno alafu ukute umekosa marks kama 2,3,4,5 panga linaanzia kwako ni balaa"
 
Mi paper ya TPDC nilikutana na not selected for oral, maumivu yake ni balaa simu haishikiki baada ya muda mtu ndo una recover sio poa "not selected for oral inauma vibaya mno alafu ukute umekosa marks kama 2,3,4,5 panga linaanzia kwako ni balaa"
hahahaha imenikuta leo, japo sikusoma na sikuwa na maandalizi ila kukosa marks chache nimeona kama nilistahili hivi....njia nzima napiga hesabu zangu
 
Mi paper ya TPDC nilikutana na not selected for oral, maumivu yake ni balaa simu haishikiki baada ya muda mtu ndo una recover sio poa "not selected for oral inauma vibaya mno alafu ukute umekosa marks kama 2,3,4,5 panga linaanzia kwako ni balaa"
Yaan mi mwenyew nguvu zote ziliisha skuwa na hamu tena ata ya kuingia ajira portal sk nzma leo saiv ndo nmerecover at least nmepata na ngv ya kujiandaa na admission jmos
 
Back
Top Bottom