Beberu Mwitu
JF-Expert Member
- Mar 31, 2019
- 495
- 708
Kuanzia usiku wa leo, mambo yanaanza kujiachia.HIi haipiti, pdf zinatoka kwa fujo
Kuanzia usiku wa leo, mambo yanaanza kujiachia.HIi haipiti, pdf zinatoka kwa fujo
UhakikaKuanzia usiku wa leo, mambo yanaanza kujiachia.
Yan wameamua kuwafanyia unyama sana watu wa Quality assurancejamani mm nimekata tamaa na utumishi...
Kilanikigusa ushindani unanitoa.
Mitihani yote juu ya 80 lakini sijawahi fika oral hahahaha ....quality assurance huko kwa moto sana hahahahaha
Nafasi zilikuwa ngapi mana daah mpak nimeshangaa 98😢jamani mm nimekata tamaa na utumishi...
Kilanikigusa ushindani unanitoa.
Mitihani yote juu ya 80 lakini sijawahi fika oral hahahaha ....quality assurance huko kwa moto sana hahahahaha
Mkuu kweli wakati wa Mungu ni wakati sahihi.....kwa hali hii lazima bahati kubwa ihusike. Ni maumivu tuYan wameamua kuwafanyia unyama sana watu wa Quality assurance
Zilikuwa 4 mkuu....huenda uchache wa nafasi ukawa kigezoNafasi zilikuwa ngapi mana daah mpak nimeshangaa 98😢
Pole mkuu endelea kupambana usikate tamaa, nmeona matokeo mwisho 98 sio poajamani mm nimekata tamaa na utumishi...
Kilanikigusa ushindani unanitoa.
Mitihani yote juu ya 80 lakini sijawahi fika oral hahahaha ....quality assurance huko kwa moto sana hahahahaha
Vp mkuu umetoboa oral???Pdf la QA naona wamelikalia
shukrani mkuu....wakati wa Mungu ni sahihi palikuwa pamoto sana.....Pole mkuu endelea kupambana usikate tamaa, nmeona matokeo mwisho 98 sio poa
😂😂😂makaa ya mawe yamechochewa kisawa sawajamani mm nimekata tamaa na utumishi...
Kilanikigusa ushindani unanitoa.
Mitihani yote juu ya 80 lakini sijawahi fika oral hahahaha ....quality assurance huko kwa moto sana hahahahaha
Pamoto sanaa pangaaa limenipiga na 96 daaaah roho inaumq nyieee,,ilaaa asali iko njiani hiii hapa hakuna kulegeza kambaaa iyooshukrani mkuu....wakati wa Mungu ni sahihi palikuwa pamoto sana.....
Watu wanajiandaa sana aiseh Mungu asaidie
Ni chache mkuu nimeona wamechukua watu 64.. Tuendelee kupambana Haina kukata tamaaZilikuwa 4 mkuu....huenda uchache wa nafasi ukawa kigezo
Mkuu sijaamini macho yangu hahahaha.... sio ubinadamu kabisa watu wamejipanga.😂😂😂makaa ya mawe yamechochewa kisawa sawa
watu 2000 sio mchezo kaka kutoboa ni shuguli.kama uliomba na ya OSHA we hudhuria tu huwezi jua..jamani mm nimekata tamaa na utumishi...
Kilanikigusa ushindani unanitoa.
Mitihani yote juu ya 80 lakini sijawahi fika oral hahahaha ....quality assurance huko kwa moto sana hahahahaha
Ni kweli mkuu sema Mimi nimeumia maana nipo karibu sana na pale walipokata kaka hatua 4 tu ningeenda .oral...watu 2000 sio mchezo kaka kutoboa ni shuguli.kama uliomba na ya OSHA we hudhuria tu huwezi jua..
Hakuna kitu kama hicho kiongozi🤣🤣🤣🤣Vp mkuu umetoboa oral???
udhuria hii ya osha angalau ina watu 700Ni kweli mkuu sema Mimi nimeumia maana nipo karibu sana na pale walipokata kaka hatua 4 tu ningeenda .oral...
Pia shukrani nitahudhuria na hiyo ya OSHA nione mambo yataendaje
Ndio mkuu tutakuwepo na huko ....tuombe uzima mkuu.udhuria hii ya osha angalau ina watu 700