Champion number one
JF-Expert Member
- Dec 17, 2022
- 1,560
- 4,014
Kawaida baada wiki mbili au tatu sina hakika na hili maana inategemea uharaka wa taasisi husikaMkuu kwenye app Huwa inakuwa updated baada ya muda gani ukifanya oral interview
Kawaida baada wiki mbili au tatu sina hakika na hili maana inategemea uharaka wa taasisi husikaMkuu kwenye app Huwa inakuwa updated baada ya muda gani ukifanya oral interview
Matokeo bado mkuu...wenzetu Rahsully mliambiwa matokeo ni leo au kesho?Mlipewa matokeo hapo hapo ama Bado mkuu
Toa ushuhuda kuna watu wabishi sana apaSawa sawa mkuu.
Mimi niko asalini muda mrefu.
?zeeu kwa tuliyofanya oral tarehe 03-08 mwezi wa 3 kwa web inaonesha select for oral ila kwenye app hakuna jambo.Mkuu Champion number one uliiona hii post ya mkuu Jerry001 ? Tunaomba ufafanuzi kidogo kama unafahamu lolote kwa kilichomtokea ndugu yetu
Mkuu apa sina utaalam au sijui chochote juu ya hili , mi nazungumzia kwa watu ambao status zimesoma kote kwenye app na web....Mkuu Champion number one uliiona hii post ya mkuu Jerry001 ? Tunaomba ufafanuzi kidogo kama unafahamu lolote kwa kilichomtokea ndugu yetu
Asante sana mkuu....pole na mtihani piaHawakutuambiaa,tuendelee tu kuchungulia chungulia
Inategemeana ,kama Mimi nilifanya oral 5/04/2025 na nika fanyiwa placement 17/05/2025, nikuomba mungu tu ndugu zangu ,all most mwezi huoooNa je matokeo yameshatoka?
Bangi ndio nini unakanyagwaAcha bangi
Soon tutamuona kwenye jukwaa la Jamiii Garage.Tuko pamoja andaa suti na kununua Subaru Forester


😀😀 We jamaaautumishi interview za nini sasa si mtuchukue tu kama kazi tutakuja kujifunziz hukohuko..
Binafsi naona interview zimetoa rare access hata kwa wale ambao hawana wa kuwashika mkono. Hususani kwenye vitengo adimu kama vile mashirika ya umma ya NBS, TSN, na hata vyuo, mbali na Tamisemi.utumishi interview za nini sasa si mtuchukue tu kama kazi tutakuja kujifunziz hukohuko..
3 to 4 months.Mkuu kwanza Hongera
Pili ulichofanya ni kitu kizuri sana.
Umebeba positive energy mnoo!
Yaani umesimama kwenye upande wa kutia moyo na wala sio kuvunja watu moyo. Tofauti na hoyo mwingine!
Mkuu nakuombea majukumu mema katika utumishi wa umma.
Mungu akubariki Sana, Mimi Nina oral wiki hii inayoanza Kesho!
I believe nitakuja na ushuhuda!
Toka ufanye oral mpaka kuitwa kazini, kwako wewe ilichukua muda Gani?
Hapana barua na mkeka nadhani vimepishana masaa kadhaaa.Mkuu yan baada ya kuona barua kwenye account ilichukua miezi ndo PDF ikatoka?
Nadhani barua na pdf vinaenda sambamba. Mimi baada ya kuona barua, nikaingia kwenye zile pdf zao nikakuta na jina langu limo.Mkuu PDF ilitoka baada ya siku ngapi?
Duh! Mbona muda mrefu sana? Kada gani?3 to 4 months.
accounting officer iiDuh! Mbona muda mrefu sana? Kada gani?