Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,857
- 25,060
Mfano nikifaulu Oral Interview keshokitwa tarehe 10, nitarajie post lini?Kijana utapata post kabla ya mwaka wa fedha kuanza. Vita subira.
Mfano nikifaulu Oral Interview keshokitwa tarehe 10, nitarajie post lini?Kijana utapata post kabla ya mwaka wa fedha kuanza. Vita subira.
Mkuu kwanza HongeraMajina kwenye mkeka yapo kama kawaida na kwenye app unapata barua. Kwa mfano Mimi nilianza kuona barua kwenye acc ndio nikaja kuona jina kwenye mkeka wa jumla. Ila kitendo cha kuona barua asikwambie mtu kilinipagawisha kinoma noma. Sikuamini macho yangu nilichokuwa nakiona kwa muda huo.
Mfano nikifaulu Oral Interview keshokitwa tarehe 10, nitarajie post lini?
☝🏾Mkuu kwanza Hongera
Pili ulichofanya ni kitu kizuri sana.
Umebeba positive energy mnoo!
Yaani umesimama kwenye upande wa kutia moyo na wala sio kuvunja watu moyo. Tofauti na hoyo mwingine!
Mkuu nakuombea majukumu mema katika utumishi wa umma.
Mungu akubariki Sana, Mimi Nina oral wiki hii inayoanza Kesho!
I believe nitakuja na ushuhuda!
Toka ufanye oral mpaka kuitwa kazini, kwako wewe ilichukua muda Gani?
Jiandae Mkuu na oral yako ya jumanne
Amina mkuu, Mungu awe nasi wasaka asali 🍯 wa huu uzi tupate shuhuda za kutosha.Kijana utapata post kabla ya mwaka wa fedha kuanza. Vita subira.
Mtihani ulikuwa na lugha ngumu kweli ila ulibase kwenye Scenerios na solutions zake...Yani ikiwa hivi utafanya kitu gani japo unaona yote majibu ni sawa hahahWakuu mliofanya quality assurance Pepa ilikuaje?
Mwez mmoja 14
Unamaanisha Mwezi mmoja na siku 14?Mwez mmoja 14
Mlipewa matokeo hapo hapo ama Bado mkuuMtihani ulikuwa na lugha ngumu kweli ila ulibase kwenye Scenerios na solutions zake...Yani ikiwa hivi utafanya kitu gani japo unaona yote majibu ni sawa hahah
1. Hiyo ya kwanza ya SELECTED FOR ORAL Andaa suti mkuu hongera mtumishi mpya..... Leta ushuhuda apo una uhakikaNiambie na hii inamanisha nini? NOT SHORTLISTED
Sawa mkuu ngoja tuendelee kusubir Placement uku tukimuomba MUNGUAndaa suti ya kureport kazini
Yap Mungu atasaidia yeye ni muweza wa yote......Sawa mkuu ngoja tuendelee kusubir Placement uku tukimuomba MUNGU
Kwel mkuu ila subir tuone maan kuna watu wana ushuhida kwnye ili washarambaga AsaliNazani itakuwa kwa wale walofanya juzi juzi ndo wanakumban na hiyo hali Mimi nimepiga May 18 nimechungulia nimekuta Both App na Web SELECTED FOR ORAL
Amina sana Mkuu🙏Yap Mungu atasaidia yeye ni muweza wa yote......
Mkuu kwenye app Huwa inakuwa updated baada ya muda gani ukifanya oral interview1. Hiyo ya kwanza ya SELECTED FOR ORAL Andaa suti mkuu hongera mtumishi mpya..... Leta ushuhuda apo una uhakika
2.Hiyo ya pili ni kwamba hukuchaguliwa kufanya interview either ulikosea kitu na kama ulifanya mpaka kufika oral ujue kwenye oral ulikula ndoige aka mama Jeni bye bye
Mungu wa wote pia humu ndani kuna watu wanamaindi unajua bora ukweli mchungu kuliko hope isiyokuwepo pia humu hakuna mtu anamjua mtu sipati faida yoyote ya kuongea uongo au kukuombea mabaya
Tunaelekezana mambo yanavyokuwa unataka nikwambie kitu cha uongo ili iweje
Tumetofautiana usipende uongo unaofurahisha wakati ni maamuzi
Ninasaidia ata wale waliokumbwa na situation kujipanga upya
Unafiki kitu kibaya
Mara nyingi huwa mwezi mmojaUnamaanisha Mwezi mmoja na siku 14?
Mkuu kwenye app Huwa inakuwa updated baada ya muda gani ukifanya oral interviewYap Mungu atasaidia yeye ni muweza wa yote......
Hiyo ya kwanza mwenye akaunti alifika mpaka Oral anasubiri Majibu.1. Hiyo ya kwanza ya SELECTED FOR ORAL Andaa suti mkuu hongera mtumishi mpya..... Leta ushuhuda apo una uhakika
2.Hiyo ya pili ni kwamba hukuchaguliwa kufanya interview either ulikosea kitu na kama ulifanya mpaka kufika oral ujue kwenye oral ulikula ndoige aka mama Jeni bye bye
Mungu wa wote pia humu ndani kuna watu wanamaindi unajua bora ukweli mchungu kuliko hope isiyokuwepo pia humu hakuna mtu anamjua mtu sipati faida yoyote ya kuongea uongo au kukuombea mabaya
Tunaelekezana mambo yanavyokuwa unataka nikwambie kitu cha uongo ili iweje
Tumetofautiana usipende uongo unaofurahisha wakati kuna ukweli ambao utakujenga
Mimi binafsi yote nimepitia
SELECTED FOR ORAL na NOT SELECTED for oral, natamani ningepata mtu wa kuniambia ukweli kuliko unakuwa na hope ya uongo badala ya kufanya juhudi ufanikiwe uvuke unasubiri kitu amna
Ninasaidia ata wale waliokumbwa na situation kujipanga upya
Unafiki kitu kibaya
TAWIRE TAWIRE!1. Hiyo ya kwanza ya SELECTED FOR ORAL Andaa suti mkuu hongera mtumishi mpya..... Leta ushuhuda apo una uhakika
2.Hiyo ya pili ni kwamba hukuchaguliwa kufanya interview either ulikosea kitu na kama ulifanya mpaka kufika oral ujue kwenye oral ulikula ndoige aka mama Jeni bye bye
Mungu wa wote pia humu ndani kuna watu wanamaindi unajua bora ukweli mchungu kuliko hope isiyokuwepo pia humu hakuna mtu anamjua mtu sipati faida yoyote ya kuongea uongo au kukuombea mabaya
Tunaelekezana mambo yanavyokuwa unataka nikwambie kitu cha uongo ili iweje
Tumetofautiana usipende uongo unaofurahisha wakati kuna ukweli ambao utakujenga
Mimi binafsi yote nimepitia
SELECTED FOR ORAL na NOT SELECTED for oral, natamani ningepata mtu wa kuniambia ukweli kuliko unakuwa na hope ya uongo badala ya kufanya juhudi ufanikiwe uvuke unasubiri kitu amna
Ninasaidia ata wale waliokumbwa na situation kujipanga upya
Unafiki kitu kibaya
Tuko pamoja andaa suti na kununua Subaru ForesterTAWIRE TAWIRE!
VAMOOS!