HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Mkuu ni oral ya tarehe 28 juzi tu, na yako ilianza blank?
Basi apo itakuwa kwao wenyew Psrs kwa waliofanya interview mwisho wa mwezi huu maan mimi nimelogin tu kweny app leo ndo nimekuta ipo SELECTED FOR ORAL

Ambayo ipo blank ni ingin nilifany juzi apo tareh 31 sema ni NOT SELECTED FOR PRACTICAL kwwny web na ukichek kweny app ndo ipo blank
 
Mimi nimefanya jumatatu iliyopita na sehemu zote yaani web na app status nimeandikiwa "SHORTLISTED".
Vijana tusitishane bure. Kati yetu hakuna anayejua uhalisia wa hili.
Asubuhi njema.
 
Mimi nimefanya jumatatu iliyopita na sehemu zote yaani web na app status nimeandikiwa "SHORTLISTED".
Vijana tusitishane bure. Kati yetu hakuna anayejua uhalisia wa hili.
Asubuhi njema.
Ulifanya ORAL au hatua gan mpak ipo shortlisted?
 
Naomba kuuliza wakuu

Kwamliofanya interview mbalimbali za utumishi Kwa hvi karibu kada mbalimbali hivi Kuna na maswali ya topic ya research wanauliza Kwenye oral? kama hawaulizi nisipoteze MUDa wangu kusoma research
 
Naomba kuuliza wakuu

Kwamliofanya interview mbalimbali za utumishi Kwa hvi karibu kada mbalimbali hivi Kuna na maswali ya topic ya research wanauliza Kwenye oral? kama hawaulizi nisipoteze MUDa wangu kusoma research
Kama kada yako ime-base kwenye research basi egemea sana huko katika kujiandaa. Maswali yao yamejikita zaidi kwa application ya taaluma yako.
 
Kama kada yako ime-base kwenye research basi egemea sana huko katika kujiandaa. Maswali yao yamejikita zaidi kwa application ya taaluma yako.
Ooh sawa maana Kuna Uzi nimeona wanachomekaga maswal ya research Kwenye kada mbalimbali hata kama hazipo Kwenye job description
 
Back
Top Bottom