HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Tena wa 3 kwenye category yao after TCRA na TPA. imagine waliobaki [emoji3]
Nadhan wamepimwa kwa kutoa namba ambayo ndio muhimu kwa kuanzia , maana sehemu nyingi ukiwa na namba tu unapata huduma, ila wangeangalia kigezo cha vitambulisho, wangeshika namba ya mwisho au ya 3 toka chini [emoji3][emoji3][emoji3]. Ila kiukweli kwenye swala la kutoa namba tu wako fasta

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Kwahiyo leo hamna pdf au zile pdf double double ilikuwa kwa ajili ya kusikilizia kitakachojiri leo[emoji23][emoji23][emoji23]
Mbona PDF limeshawekwa la page 6 ni la leo tarehe 19, ujaliona? Kuna vijana 30 wamepata shavu la udereva MSD, wapo wa tanroans, Halmashauri n.k

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
 
Mbona PDF limeshawekwa la page 6 ni la leo tarehe 19, ujaliona? Kuna vijana 30 wamepata shavu la udereva MSD, wapo wa tanroans, Halmashauri n.k

Sent from my M2006C3LG using JamiiForums mobile app
Kuna yule alikua anauliza "MSD" anaona wanavyochomoa DATABASE ..wao mara chache sana wanatangaza nafasi, WANARUKAGA tu na DATABASE
 
Y
Yah ! Kweli mkuu ,hivi na wewe ni mhandisi nini ? Aisee mimi ni Electrical guy pia , naona hawa MDA and LGA wanadonoa tu hasa hizi fani mzee , ukizingatia utumishi wamekaa muda mrefu sana hawajatoa nafasi za kazi za kutosha hasa hizo kada za kihandisi , I don't know what's wrong , mpaka sasa wametoa majina 3 tu ,ngoja tuone .
Waongeze kasi aisee ,Civil engineers naona atleast wao kila mkeka wapo aisee .Kuna na mkeka ulitoka mwanzoni kwa mwaka huu civil engineers walichukuliwa kama 60+, wao pamoja na agricultural engineers , ila kwa Electrical and mechanical guys ,it's trouble .
Waongeze kasi watoe hayo majina na watangaze nafasi mpya kama kuna uhitaji bado katika taasisi nyingine ,naamini taasisi bado zipo nyingi zenye uhitaji wa mechanical and electrical engineers ,mfano TANESCO ,TBS, mamlaka za maji nk hizi taasisi muda mrefu wapo kimya hawajaajiri
Usijali mkuu, kada yako itafikiwa tuu....kuwa mpole
 
Back
Top Bottom