HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kumekucha wadau kulingana na ile clip ya Mchechu Leo ndio Tarehe 19. Mama anatoa muelekeo Kuhusu Taasisi,Dua zetu PSRS iboreshwe tu sio kunyanganywa mchakato.
Mpaka kufikia saa10 jioni kitaeleweka, tuendelee kuomba dua jobless ili PSRS waendelee na majukumu yao kama kawaida na waongezewe nguvu kazi
 
Shukrani Wadau Wote.
Wale Ambao Hawajaingia kwenye System Muhimu Sanaa Kuwa na Hii Familia ya JF especially kupitia huu uzi utajifunza Vingi, Na kupeana ABC na Changamoto mpya Kuhusu Usaili Pia Utakupa Motisha zaidi pale unapokosa, uzidi kusonga mbele hata kama huoni changamoto iliyokukosesha Usikate Tamaa jua wakati wako upo ni swala la muda tu.
 
Back
Top Bottom