HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
“Mashirika yamekuwa ni sehemu ya kula raha, na ndio maana tulivyokuwa tunazungumza, Waziri wa Utumishi akasema; tunapozungumza mashirika haya, pale kwangu utumishi nina vita," amesema na kuongeza;

"Kila mtu anataka kuhama Serikalini kwenda kwenye mashirika, kuna nini? Marupurupu mazuri mishahara minene lakini hakuna tija kwa serikali, sasa hatuwezi kwenda hivyo ndugu zangu, lazima tubadilike.”

Mh. RAISI
 
“Mashirika yamekuwa ni sehemu ya kula raha, na ndio maana tulivyokuwa tunazungumza, Waziri wa Utumishi akasema; tunapozungumza mashirika haya, pale kwangu utumishi nina vita," amesema na kuongeza;

"Kila mtu anataka kuhama Serikalini kwenda kwenye mashirika, kuna nini? Marupurupu mazuri mishahara minene lakini hakuna tija kwa serikali, sasa hatuwezi kwenda hivyo ndugu zangu, lazima tubadilike.”

Mh. RAISI
Wote wawili maafisa hesabu wewe unaanza na laki 7 bila posho yeyote mwenzako anaanza na 2M + transport 10%+accomodation 13%+ bonus ya sikukuu.
Nani anataka kula unga mkavu kama nyoka?
 
Wote wawili maafisa hesabu wewe unaanza na laki 7 bila posho yeyote mwenzako anaanza na 2M + transport 10%+accomodation 13%+ bonus ya sikukuu.
Nani anataka kula unga mkavu kama nyoka?
Nani anataka kula unga mkavu kama nyoka? Binafsi hii habari ya kuunganisha mashirika sijaipokea vizuri kwani nilikua nafukuzia huko pia.
 
Hivi ukiitwa kazini Serikalini ktk Taasisi/Mamlaka fulani na tyr upo ktk NGO'S ya Wazungu jee kikawaida unachagua wapi uende?

Maana nawaza hapa niache Asali ya huku niende kwenye Asali ya Serikali.. which is which
Mnaraha sana ninyi.... Yani mpaka mnachijagulia pakwenda. huku wanna jua linatupiga kitaa kugumu tunalala tunaamka hatujui ni lini Mungu atatuangalia na sisi
 
Back
Top Bottom