Mwifwa
JF-Expert Member
- Apr 3, 2017
- 48,772
- 126,712
Tangu nianze kufuatilia PSRS, ni kipindi hiki tu ndio IT anamwaga moto..Hivi mkongwe mwifwa hii bandika bandua ushawahi kuishuhudia huko nyuma au IT wa sasa ni [emoji91]
Tangu nianze kufuatilia PSRS, ni kipindi hiki tu ndio IT anamwaga moto..Hivi mkongwe mwifwa hii bandika bandua ushawahi kuishuhudia huko nyuma au IT wa sasa ni [emoji91]
Jamaa kaamua kuweka pdf kila siku..Tangu nianze kufuatilia PSRS, ni kipindi hiki tu ndio IT anamwaga moto..
Mchaka mchaka umekuwa mwingi , hasa
Kuna taasisi ishakuchukua nini😅😅Mchaka mchaka umekuwa mwingi , hasa kipindi hiki
Ile ilikua janja ya kutaka kuingiza watu waoTRA iko wapi tunaenda mwezi wa ngapi sasa?
Hawa si ndio walisema wana haraka ya kupata watumishi?
Nchi ngumu sana hiilikua ni janja ya kutaka kuingiza watu wao
Wakati wako utafika mzee, watu wanaitwa kazini kulingana na uhitaji.wawakumbuke na waandisi hasa wa electrical na mechanical na nyinginezo sio kila siku civil tu alafu jina 1 au 2😕
watu washaanza kaziTRA iko wapi tunaenda mwezi wa ngapi sasa?
Hawa si ndio walisema wana haraka ya kupata watumishi?
Nchi ngumu sana hii
Kwamba kwasababu walisema shortlisted watakuwa informed ndo wameamua waite kimya kimya😂😂😂
Interview ilikuwa lini?
Ywawakumbuke na waandisi hasa wa electrical na mechanical na nyinginezo sio kila siku civil tu alafu jina 1 au 2😕
Yah ! Kweli mkuu ,hivi na wewe ni mhandisi nini ? Aisee mimi ni Electrical guy pia , naona hawa MDA and LGA wanadonoa tu hasa hizi fani mzee , ukizingatia utumishi wamekaa muda mrefu sana hawajatoa nafasi za kazi za kutosha hasa hizo kada za kihandisi , I don't know what's wrong , mpaka sasa wametoa majina 3 tu ,ngoja tuone .wawakumbuke na waandisi hasa wa electrical na mechanical na nyinginezo sio kila siku civil tu alafu jina 1 au 2😕
yaah mie ni mhandisi lakini kila nikichungulia naona giza.....!!!Y
Yah ! Kweli mkuu ,hivi na wewe ni mhandisi nini ? Aisee mimi ni Electrical guy pia , naona wanafonoa tu , mpaka sasa wametoa majina 3 tu ,ngoja tuone .
Waongeze kasi aisee ,Civil engineers naona atleast wao kila mkeka wapo aisee .
Mimi pia , watoe majina ya kutosha aisee hii ya kudonoa jina moja moja ,its unfair kusema ukweli ,utadonoa jina moja moja kuja kummaliza lini ?yaah mie ni mhandisi lakini kila nikichungulia naona giza.....!!!
sureMimi pia , watoe majina ya kutosha aisee hii ya kudonoa jina moja moja ,its unfair kusema ukweli ,utadonoa jina moja moja kuja kummaliza lini ?
Inaonekana wanapunguza watu Data baseJana na Leo hakuna shuhuda?
Kwnn Utumishi wasisafishe system ya database ya TRA...
umeniwahi ndio mada nilitaka niandike hapa, wametangaza leo magazetiniKumekucha wadau kulingana na ile clip ya Mchechu Leo ndio Tarehe 19. Mama anatoa muelekeo Kuhusu Taasisi,Dua zetu PSRS iboreshwe tu sio kunyanganywa mchakato.