HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Nilichokielewa hapa ni kwamba hiki ni kikao kazi, Mh Rais kaalikwa kukifungua tu na kukibariki, baada ya hapo watendaji wakuu na watu wengine wa taasisi za umma watayajadili wanayoona kwaio ni sahihi harafu watampelekea Rais kuyabariki, kwaio hili jambo la kusema taasisi zote waajiri wenyewe ni bado sana
Nimukuelewa mkuu, maana nilikua naona mapicha picha tu nilichelewa kidogo. Nadhani uko sahihi kwa nilivyoona na mm
 
Nilichokielewa hapa ni kwamba hiki ni kikao kazi, Mh Rais kaalikwa kukifungua tu na kukibariki, baada ya hapo watendaji wakuu na watu wengine wa taasisi za umma watayajadili wanayoona kwaio ni sahihi harafu watampelekea Rais kuyabariki, kwaio hili jambo la kusema taasisi zote waajiri wenyewe ni bado sana
labda ujaskia vizuri
 
Taasisi Zina pewa power kwenye kila kitu mpk kujiajiri na bodi zao zinakuwa na full power,kujiendesha zenyewe,ikiwa wizara tu na waziri wanazuiwa kuwaingilia,kuombaomba hela,hii itakuwa hatari sana,Hama kweli wizara na halmashauri njaa itatutikisa vibaya mno
 
Tuendelee kuomba Mungu tu hayo watakayoyajadili na kumpelekea Rais ayapitishe yasiwe yenye kutuumiza sisi watoto wa masikini na kama yatatuumiza basi Rais ayakatae asiyapitishe
Hii tu ya kusema wamepewa mamlaka ya kujisimamia na kujiendesha zenyewe lazima tu wataomba na mamlaka ya kuajiri wenyewe. Wata ambatanisha reasons zile zile baadhi ya watu hua wanakuja nazo humu. Sababu kama hiz [emoji116]

1. Tunaletewa incompetent people
2. Tunacheleweshewa waajiriwa wapya

Ambapo sasa, sababu ya kwanza n ya kulazimisha tu ( haina mashiko in common sense)
na sababu ya pili, psrs kwa kuliona hilo mapema naona wameanza kulifanyia kazi. Mikeka ina tiririka tu [emoji38], autimatically sababu zinakua zimepungua. Au nyie mnaonaje.

Hili la kuomba waajiri wenyew naona kabisa hili ni lazima kuna taasisi zitaomba.. kikubwa ni kuomba tu Mama asije akawaelewa aise.
 
Taasisi Zina pewa power kwenye kila kitu mpk kujiajiri na bodi zao zinakuwa na full power,kujiendesha zenyewe,ikiwa wizara tu na waziri wanazuiwa kuwaingilia,kuombaomba hela,hii itakuwa hatari sana,Hama kweli wizara na halmashauri njaa itatutikisa vibaya mno
Wabongo huwa tunahitaji Kichwa Cha habari tu, habari kama tunatunga wenyewe
 
Mpaka sasa wameziruhusu taasisi 28 kujiendesha zenyewe ikiwemo taasisi 15 za kibiashara na taasisi 13 za vyuo vikuu vya umma so wanaendelea mdogo mdogo kuziruhusu
Samahani ningependa nizijue baadhi ya izo taasisi ukiachana na izo za kibiashara(Mfn NBC) na vyuo.
Zingine n zipi?
M nmesikia hizi
TCRA.
TPA.
TFS.
......

Endeleza apo ulizozisikia na ww atleast tuzitambue na tujiandae ki sykologia.
 
Back
Top Bottom