HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kwa mfano kwenye vyeti vyako vyote vya taaluma vinasomeka AL JOHN ila kwenye nida+cheti Cha kuzaliwa vinasomeka AL JOHN SON Hapo hakuna tatizo, ilo jina la tatu ni laukoo sio watu wote wanalitumia kwenye vyeti vya taaluma.

Ila kama mpangalio haupo hivyo au Kuna herufi imemiss apo tafuta affidavit mapema mzee.
Hapo inatakiwa awe na deed pool kuthibitisha majina hayo kuwa yote ni yake
 
Wakuu habari,kuna ushuhuda hapa...hatimaye kwenye PDF la jana,na mimi nimefanikiwa kulamba asali katika moja ya mashirika ya usafirishaji nchini,yaan nmelala jobless nkaamkia asalini.
Nmemaliza chuo mwaka Jana, post yetu ya ajira imetoka mwez wa 3 mwaka huu,nmfanya written kwa mara ya kwanza ,oral kwa mara ya kwanza na nmpata placement hapo hapo!Hakika Mungu ni mwema,nmejiunga na uzi huu km miez 8 hv iliyopita na sasa nmefanikiwa kulamba asali.
Ndugu zangu,tuendelee kusali na kumuomba Mungu ,hakika atatenda kwa kadri ya mapenzi yake na muda wake. Tuko pamoja wakuu hadi kieleweke,hakuna kukata tamaa, hakuna kurud nyuma
Hongera sana na ukawe mtumishi mwema.
 
Wakuu ukishasaini zile fomu fomu zote wanatumia mda Gani kukuita kazini na kukuambia kituo....(njaa mbaya nyieee)

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
Mimi baada ya kujaza fomu nikaaambiwa ndo nisharipoti kazini tayari[emoji23][emoji23]..so nikitaka kuondoka nifuate taratibu kama wafanyakazi wengine..nikaandika barua ya kwenda kuchukua mizigo ndo nikaondoka...so inategemea na taasisi mkuu
 
Wakuu habari,kuna ushuhuda hapa...hatimaye kwenye PDF la jana,na mimi nimefanikiwa kulamba asali katika moja ya mashirika ya usafirishaji nchini,yaan nmelala jobless nkaamkia asalini.
Nmemaliza chuo mwaka Jana, post yetu ya ajira imetoka mwez wa 3 mwaka huu,nmfanya written kwa mara ya kwanza ,oral kwa mara ya kwanza na nmpata placement hapo hapo!Hakika Mungu ni mwema,nmejiunga na uzi huu km miez 8 hv iliyopita na sasa nmefanikiwa kulamba asali.
Ndugu zangu,tuendelee kusali na kumuomba Mungu ,hakika atatenda kwa kadri ya mapenzi yake na muda wake. Tuko pamoja wakuu hadi kieleweke,hakuna kukata tamaa, hakuna kurud nyuma
Aisee vjana mna Raha sana ww mtaani hupajui ww

Sent from my TECNO LE6 using JamiiForums mobile app
 
Unapanick mitandaoni kiongozi nikuwangie nakujua??tunaongea uharisia ulivyo kwani humu watu wa utumishi wapo na walishasema haya kuwa mtulivu na mvumilivu pia ,pitia post za mwanzo utajifunza na mengine .
Poa utumishi wanasema mchawi mkeka unavyokandia status Sasa

Mi nimekuelewa Kama nimekukwaza samahani, ila punguza kutupa presha

Eti mama Jane bye bye.
 
Kwa mfano kwenye vyeti vyako vyote vya taaluma vinasomeka AL JOHN ila kwenye nida+cheti Cha kuzaliwa vinasomeka AL JOHN SON Hapo hakuna tatizo, ilo jina la tatu ni laukoo sio watu wote wanalitumia kwenye vyeti vya taaluma.

Ila kama mpangalio haupo hivyo au Kuna herufi imemiss apo tafuta affidavit mapema mzee.
Na Mimi tatizo langu ndugu,Cheti Cha form 4 kina majina mawili tu(juma hamisi)alafu Cheti Cha Diploma, certificate,NIDA,kuzaliwa natumia majina matatu(juma Peter hamisi),hii imekaaje ndugu????nawaza hapa maana Kuna hatari ya kukosa salary ya mwanzoni
 
Sam mirror hatakagi kabisa kusikia suala la status
Hahahaha sio Kama sitaki mkuu,

Utumishi wanasema hamna kitu Kama icho subiri placement.

Wadau hasa wizy wanakwambia mama Jane bye bye

Hakuna kitu kinatia stress Kama hiki

Bora ujue moja ipo au amna

Nadhani solution #MATOKEO YA ORAL NI HAKI YETU TUNAOMBA MATOKEO.
 
Wakuu habari,kuna ushuhuda hapa...hatimaye kwenye PDF la jana,na mimi nimefanikiwa kulamba asali katika moja ya mashirika ya usafirishaji nchini,yaan nmelala jobless nkaamkia asalini.
Nmemaliza chuo mwaka Jana, post yetu ya ajira imetoka mwez wa 3 mwaka huu,nmfanya written kwa mara ya kwanza ,oral kwa mara ya kwanza na nmpata placement hapo hapo!Hakika Mungu ni mwema,nmejiunga na uzi huu km miez 8 hv iliyopita na sasa nmefanikiwa kulamba asali.
Ndugu zangu,tuendelee kusali na kumuomba Mungu ,hakika atatenda kwa kadri ya mapenzi yake na muda wake. Tuko pamoja wakuu hadi kieleweke,hakuna kukata tamaa, hakuna kurud nyuma
Aisee umebahatika sana umemaliza chuo mwaka jana? Mwaka huu umelamba asali? Mungu amekupendelea sana usisahau kutoa shukrani kwa Mungu hongera sana nakutakia kila la heri katika utumishi wa umma
 
Na Mimi tatizo langu ndugu,Cheti Cha form 4 kina majina mawili tu(juma hamisi)alafu Cheti Cha Diploma, certificate,NIDA,kuzaliwa natumia majina matatu(juma Peter hamisi),hii imekaaje ndugu????nawaza hapa maana Kuna hatari ya kukosa salary ya mwanzoni
Hapo tafuta Deadpool mkuu
 
Haina haja hiyo mzee naongea hivyo kulingana na experience yangu, maana nina majina mawili kwenye vyeti vyangu vyote vya taaluma ila matatu kwa Nida + cheti Cha kuzaliwa.
Tangu 2019 nafanya interview bila shida yoyote
kwenye interview utapitia lakini kazini hutoboi mzee mpaka deed pool hapo vinginevyo unaweza kukosa mshahara wako wa kwanza mpaka usolve hiyo issue
 
kwenye interview utapitia lakini kazini hutoboi mzee mpaka deed pool hapo vinginevyo unaweza kukosa mshahara wako wa kwanza mpaka usolve hiyo issue
Mzee narudia tena nina experience na hii issue zaidi ya watu watatu ninaowafahamu wapo kazini na wanapata mikwanja yao fresh tu, wenye scenario kama yangu.

Majina mawili kwenye vyeti ambayo yapo sawa kimpangilio+spelling na yale ya Nida, japokuwa kwenye Nida limeongezeka la tatu hakuna tatizo hapo
 
Back
Top Bottom