HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
πŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„ Sasa Iv naona kama zimebadilika zaidi, toka shortlisted na selected for null kipindi Uzi huu ni wamoto mjadala wa status πŸ˜„πŸ˜„ Baba Jane bye bye sasa IV status mjadala umekuwa not selected for oral Vs selected for oralπŸ˜„πŸ˜„πŸ˜„
Hizo shortlisted zipo na selected for null zipo na selected for oral zote zina maana yake πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Bora zitokee hizo lakini ukiona maandishi mekundu Yale not selected na oral ilifanya ujue hapo baba jeni bye byeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
Hizo shortlisted zipo na selected for null zipo na selected for oral zote zina maana yake πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Bora zitokee hizo lakini ukiona maandishi mekundu Yale not selected na oral ilifanya ujue hapo baba jeni bye byeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Fafanua vizuri hapa mkuu kuna jamaa ana not selected for oral kwenye App na Web ni selected for oral ndio kaaga mashindano au vp
 
Hizo shortlisted zipo na selected for null zipo na selected for oral zote zina maana yake πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚ Bora zitokee hizo lakini ukiona maandishi mekundu Yale not selected na oral ilifanya ujue hapo baba jeni bye byeπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Afu tabia zako ujaacha unajisikia raha Sana watu kukwama

Mkuu utakuwa mwanga sio bure, haya endelea kufurahi

Kila mtu na wakati wake.
 
kweli aixee miezi 11 hiyo ilibaki mwezi mmoja tu Database expire.
God's Perfect Timing.
Jaman mbona utumishi wanatoa vipdf vidogodogo siku hizi wanavigawanya gawanya kwanini wasitoe moja kubwa
Saivi mada itakua sio tena kwanini utumishi wanachukua mda mrefu kupost placement na itakua kwanini utumishi wanatoa placement ndogo ndogo kwanini wasitoe kwa ujumla
 
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema, shuhuda kama hizi ndio tunazozitaka.

Nilichogundua ukiwa unachangia changia katika uzi huu lazma ulambe asali πŸ˜…

Wameanza wakina mwifwa na wenziwe, wakafuata wengine tukaja sisi, ukaja ww sasa atafuata mfwende sawadogo kwa sababu huu uzi umebarikiwa 😊
Ngoja nianze kuchangia kwa sana
 
Hatimae jana nmelala jobless,ila nmeamka nmejikuta mtumishi,database inafanya kazi,nlifanikiwa kuingia oral 3,ya kwanza nlikutana na ndoige,nkabahatika tena kufanya oral mbili za mda na lga,ila leo nmekuta nmepata taasisi nlofanya interview mara ya kwanza,kupitia database.
Tusikate tamaa,wakati wa Mungu ni sahihi
Status: Selected for oral web na app
ulikuwa active sana kwenye uzi hongera kwa kupanda cheoπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ lkn usitukimbie mtaalam. πŸ˜ƒπŸ˜ƒ
 
Ninahisi IT( anaepress button/ anaepost pdf ) anafuatilia huu uzi. Kama ni kwelii aysee Mungu akuongoze kwenye njia sahihi na kama upo basi ubakie kwenye njia sahihi. Na ufanikiwe usiwe masikini.

Maana jana kachomoa pdf 2 usiku katuwekea pdf 2.

Kitaa pagumu sana washauli wenzako interval from oral to placement iwe rafiki, mnavotufanyia kwa sasa sio fair.

Chekicheki basi kama kuna kiporo cha pdf ukitupie leoleoπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.

IT NI MTU WETU. πŸ’₯πŸ’₯πŸ’₯
 
Back
Top Bottom