HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu kuna ka ushuhuda kengine hapa.

Sitaki kusimulia historia yangu ndefu na hawa PSRS tangu zama na zama, mikando, safari za maumivu n.k maana nitawachosha.

Mnamo mwezi Januari mwaka huu nilifanya interview ya laboratory scientist pale UDSM (written na oral), lakini sikubahatika kuilamba asali.

Hatimaye leo bila shaka kupitia database, nimealikwa rasmi asalini katika chuo cha Nelson Mandela (NM-AIST) katika nafasi kama ile niliyoifanyia interview pale UDSM.

Tuweni na Subra, tusikate tamaa, tupambanie kile tunachokiamini. Ushindi upo siku moja.

ULUMBI
Umeiweka kitaalamu sana Mlumbi. What a journey...Furaha yako ni furaha yetu

Hongera sana, karibu sana upande wa pili.
 
Wakuu habari,kuna ushuhuda hapa...hatimaye kwenye PDF la jana,na mimi nimefanikiwa kulamba asali katika moja ya mashirika ya usafirishaji nchini,yaan nmelala jobless nkaamkia asalini.
Nmemaliza chuo mwaka Jana, post yetu ya ajira imetoka mwez wa 3 mwaka huu,nmfanya written kwa mara ya kwanza ,oral kwa mara ya kwanza na nmpata placement hapo hapo!Hakika Mungu ni mwema,nmejiunga na uzi huu km miez 8 hv iliyopita na sasa nmefanikiwa kulamba asali.
Ndugu zangu,tuendelee kusali na kumuomba Mungu ,hakika atatenda kwa kadri ya mapenzi yake na muda wake. Tuko pamoja wakuu hadi kieleweke,hakuna kukata tamaa, hakuna kurud nyuma
Hongera sana mkuu, hakika kila mtu na bahati yake, Chuo umetoka mwaka jana, asalini mwaka huu, joto la kitaa tutakusimulia...

Kila la kheri ukawe mtumishi mwema
 
Wakati wa kwenda kwenye usaili tunapaswa kwenda na vitambulisho.. kama huna vyote unatakiwa uende na barua ya mkazi.

Swali ni hili, je hii barua ya mkazi ina ukomo wa matumizi kule psrs?, mfano kama niliandikiwa barua mwaka jana naweza itumia leo 2023?
 
Wakuu kuna ka ushuhuda kengine hapa.

Sitaki kusimulia historia yangu ndefu na hawa PSRS tangu zama na zama, mikando, safari za maumivu n.k maana nitawachosha.

Mnamo mwezi Januari mwaka huu nilifanya interview ya laboratory scientist pale UDSM (written na oral), lakini sikubahatika kuilamba asali.

Hatimaye leo bila shaka kupitia database, nimealikwa rasmi asalini katika chuo cha Nelson Mandela (NM-AIST) katika nafasi kama ile niliyoifanyia interview pale UDSM.

Tuweni na Subra, tusikate tamaa, tupambanie kile tunachokiamini. Ushindi upo siku moja.

ULUMBI
Hongera mkuu
 
Mimi nina case kama hiyo vyeti vina majina mawili nida majina 3,jina la 3 halipo hata kwenye cheti cha kuazaliwa kuashiria pengine ni la ukoo .

Nilichukua affirdavity na kazini sikudaiwaga chichote zaidi ya kufanyiwa uhakiki wa ana kwa ana necta mwezi hu nakula mshahara wangu wa 5 bila tabu
Mkuu kwenye cheti cha kuzaliwa kuna majina mawili au la tatu ni tofauti na kwenye nida? Kwa ninavyojua vyeti vya kuzaliwa ni lazima majina matatu
 
Hapo shida kidogo ilotakiwa vyeti vyote vya taaluma majina yawe idadi sawa kama mawili basi kote mawili na kama matatu basi kote matatu, kwa sababu tunapoomba chuo tunatumia cheti cha form 4 sasa kwanini jina la cheti la chuo yatofautiane....hapo watakuzingua ila f4, f6 na chuo yangekuwa mawili wangekukubalia
Hakuna shida hapo, hata Mimi cheti Cha form four kina majina mawili, lakini chuo majina matatu. Na ninavyoongea nipo taasisi x nasukuma gurudumu la maendeleo
 
Back
Top Bottom