HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Sasa ukiskia watu Wana roho mbaya duniani ndo Kama huyo HR aliyemkataa mtumishi,

Ukiskia Dunia Ina watu wenye roho mbaya ndo wao mabosi wa hiyo sehemu,tangu lini watumishi wakazidi kwenye nchi yetu?mpk ofisi inamkataa,umeomba mmoja ukapewa wawili c Jambo la kumshukuru mno, au jamaa wameona atamaliza oxygen ukiangalia ofisi hailipi mshahara,mishahara yote inatoka hazina,aise jamaa ana nyota ya kukataliwa[emoji16]
sema si mshahara atakua anaingiziwa
 
Duuh basi amtumaini Mungu kwakweli kama psprs wanaweza wakamsikiliza na kumsaidia, maana yawezekana huyo hr alishaweka mtu wake kwenye hiyo nafasi, Mungu amteteee tu, aende Dom akajaribu kuongea nao ikiwezekana akiona hawamsikilizi apande ngazi zaidi ili kilio chake kisikike maana ni maumivu ya Hali ya juu sana

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
Arudi sekretalieti ya ajira (PSRS) alipopewa hiyo barua na kuwajulisha kuwa kule mliponipeleka wamenambia nafasi imejaa.

Psrs wakimzingua aende wizara ya utumishi, na wale ma officer wa chini wakimzingua aombe kuonana na katibu mkuu utumishi au kabla ajaenda awapigie wizara ya utumishi namba zao za huduma kwa wateja ni 026 216 0240

Wakzingua na huko aende kwa katibu mkuu kiongozi, maana hayo ni maisha asichukulie poa kabisa kuwakanda psrs sio jambo jepesi hivyi chance hazijirudii mara mbili
 
Hii iliwahi kujitokeza kipindi Cha nyuma,Kuna dogo mmoja alipangiwa halmashauri flan,Sasa alipoenda akakuta kwenye hiyo nafasi mtu mwingne amesharipot tyr,ilibidi arud Psrs,japo alikaa mno kusubir kituo kipya,akawa akawa anampigia simu waziri wa UTUMISHI kipindi hicho mchegerwa,lalamika mno mtaandaoni,kuwa haki yake imepokonywa,Ila baadae sana Psrs wakampangia TAWA
Daaah aisee. Ila bora alifanikiwa na TAWA ni bora kuliko Halmashauri
 
Back
Top Bottom