HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hatimae jana nmelala jobless,ila nmeamka nmejikuta mtumishi,database inafanya kazi,nlifanikiwa kuingia oral 3,ya kwanza nlikutana na ndoige,nkabahatika tena kufanya oral mbili za mda na lga,ila leo nmekuta nmepata taasisi nlofanya interview mara ya kwanza,kupitia database.
Tusikate tamaa,wakati wa Mungu ni sahihi
Status: Selected for oral web na app
Big up brother...hiyo uliofaulu unasema ilikuwa database mean oral yake ulipiga mwezi wa ngap masta
 
Hatimae jana nmelala jobless,ila nmeamka nmejikuta mtumishi,database inafanya kazi,nlifanikiwa kuingia oral 3,ya kwanza nlikutana na ndoige,nkabahatika tena kufanya oral mbili za mda na lga,ila leo nmekuta nmepata taasisi nlofanya interview mara ya kwanza,kupitia database.
Tusikate tamaa,wakati wa Mungu ni sahihi
Status: Selected for oral web na app
Hongera Sana , Mkuu! Kwa kulamba asali.
 
Hatimae jana nmelala jobless,ila nmeamka nmejikuta mtumishi,database inafanya kazi,nlifanikiwa kuingia oral 3,ya kwanza nlikutana na ndoige,nkabahatika tena kufanya oral mbili za mda na lga,ila leo nmekuta nmepata taasisi nlofanya interview mara ya kwanza,kupitia database.
Tusikate tamaa,wakati wa Mungu ni sahihi
Status: Selected for oral web na app
Hongera Sana mkuu
 
Kuhusu suala la status, za kuambiwa changanya na zako.

Wale mtakao pata nafas ya kuzungumza na watu wa psrs, wakisema status haina uhusiano na either umepata above 50% or not muwaulize pia n nan hua anakoleza rangi yale maneno ya selected for hadi kua mekundu na kwa ajili ya kitu gani?
Status zina maana kubwa sana sema watu wabishi kinoma Hilo sisi tulishamaliza kuongea kuanzia mwaka Jana ile ni system sasa kuniambia eti imejiandika tu kuwa selected for oral kwanini isikuandikie fail kama inajiandika tu inapozidiwa
 
Status zina maana kubwa sana sema watu wabishi kinoma Hilo sisi tulishamaliza kuongea kuanzia mwaka Jana ile ni system sasa kuniambia eti imejiandika tu kuwa selected for oral kwanini isikuandikie fail kama inajiandika tu inapozidiwa
Wenye busara tunaelewa kuwa status zina maana,hakuna mtu hata mmoja iliyomuandikia not selected for oral after kufanya oral na akapata placement.
 
Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema, shuhuda kama hizi ndio tunazozitaka.

Nilichogundua ukiwa unachangia changia katika uzi huu lazma ulambe asali 😅

Wameanza wakina mwifwa na wenziwe, wakafuata wengine tukaja sisi, ukaja ww sasa atafuata mfwende sawadogo kwa sababu huu uzi umebarikiwa

Hongera sana mkuu ukawe mtumishi mwema, shuhuda kama hizi ndio tunazozitaka.

Nilichogundua ukiwa unachangia changia katika uzi huu lazma ulambe asali 😅

Wameanza wakina mwifwa na wenziwe, wakafuata wengine tukaja sisi, ukaja ww sasa atafuata mfwende sawadogo kwa sababu huu uzi umebarikiwa 😊
Bila kumsahau +++Chauchande
 
D
Bora hata nyinyi mmesain,sisi Hali Tete,sisi tuliopangiwa wizara X,watu tumeenda na details zote,hawakuchukua,picha linaanza unatoka kigoma mpk Dodoma,unaenda kuripoti tu wanaangalia jina alaf wanakwambia acha copy ya Cheti Cha form 4 na 6 kuvihakiki Necta,tusubiri majibu,alafu utarudi siku tukikupigia simu,siku ya kuja kujaza mkataba,Yan dk 5 tu unarud Tena kigoma,kusubir simu,mpk leo karib mwezi hakuna,simu bado,wapo slow kinoma
Hao wamefanya uhuni!! kuna watu wana roho za kutu utafikiri atakulipa mshahara toka mfukoni mwake!! Unajua ukishajaza fomu siku hiyo hiyo inahesabika umeshaanza kazi, na unaonesha na akaunti yako ya benki! Kwa hiyo hata kabla hawajakupigia simu kukuita, mwezi ukiisha unapokea mshahara huko huko nyumbani. utakuta akaunti yako imeshashiba tayari!! Lakini kwa walivyowafanyia ni maumivu makali sana, japo hayawezi kulingana na yale ya kusubiria pdf ambayo huna uhakika nayo!!
 
kweli aixee miezi 11 hiyo ilibaki mwezi mmoja tu Database expire.
God's Perfect Timing.
Hakuna mwenye siri kuhusu inshu hiyo mwaka 1 expire...Sasa hivi kuna ugumu wa maisha na wao wanajua .....ukipitia maelezo yake vinzuri mlamba asali anakwambia amepata kitengo alichofanya oral mara 1 review miezi ya nyuma wa mwenzi wa tisa...kumbuka kuna kauli ya Mh.Jenista mhagama aliitoa ....
 
Ha
Na vipi mfn mtu Cheti Cha form 4 kina majina mawili(James John),alaf Cha certificate na diploma kina majina matatu(James kihanda John) Kuna jina katikati limeongezeka,hii nayo imekaaje mkuu?
Hapo deed poll inakuhusu!! Ila deed mbona ni fasta tu pale wizara ya ardhi!! Ndani ya siku mbili tatu kitu tayari!!
 
Back
Top Bottom