Simba Mlevi
Member
- May 14, 2023
- 29
- 72
Kuna pdf huko
pdf ya vetawashaweka pdf ya page 4
Kwa nini unahangaika na App, achana nayo . Fix issues kwa kutumia web then tulia na kuendelea kufuatilia mambo kupitia webNimeipitia apps ya Ajira portal kwa baadhi ya information zangu Zipo tofauti na nilivyojaza kweny website ya Ajira portal, nikarekebisha kweny apps, kurudi kweny website taarifa zimefutika, nikarekebisha tena kweny website kweny apps zikawa tofauti, je hii haiwezi ikaathiri baadhi ya maombi niliyotuma?
Watoe tu ili za May ziishe waingie Junengoja tuendelee kusubiri huenda wakatuwekea pdf nyingine leo maana siku bado mbichi.
Watoe tu ili za May ziishe waingie June
Ndio hao, naona mkeka wa leo Duwasa wamoSi wale maprogrammer mkuu au sio walee kwnye mkeka?
IT mbona anatupa presha
VETA salary scale yao ni nzuri sio kama halmashauripdf ya veta
Leo wameongezeka 89.Leo wameongezeka 74.
74+471=545.
Toka mwaka mpya wa fedha umeanza ni almost watu 545 wamelamba asali.
Hongereni.