permist
JF-Expert Member
- Feb 23, 2017
- 654
- 414
Imefanya nn au Shortlisted imetoka
kati ya replacement 6,000+ walizotaja PSRS kwa Tangazo lao....Leo wameongezeka 74.
74+471=545.
Toka mwaka mpya wa fedha umeanza ni almost watu 545 wamelamba asali.
Hongereni.
We jamaa na status 🤣Unataka kusemaje?😂😂😂😂
Kwamba unamaanisha Nini mkuu.
mimi mwenyewe naulizia naona kimya tuImefanya nn au Shortlisted imetoka
Umetea mchongo kwa status hizo kwa web na app kote kote?? [emoji41][emoji41]
Mwana kalamba asali kwa STATUS Hiyo..Web Vs AppWe jamaa na status 🤣Unataka kusemaje?😂😂😂😂
OoohMwana kalamba asali kwa STATUS Hiyo..Web Vs App
TPA hawana salary scale kubwa mkuu kawaida sana sema ujanja ujanja mwingiWale wangine tulisema ni pipa la asali, hawa wazee wa TPA tukiita swimming pool la asali nadhani tutakua sahihi.
Naamkati ya replacement 6,000+ walizotaja PSRS kwa Tangazo lao....
Halmashauri ndio kuna uhitaji mkubwa wa nguvu kazi. Hasa wahasibu maana kila ilipo hela serikali lazima muhasibu awepo. Shuleni, hospitali, kataHivi hizi za LGA na MDA. Especially kwa wahasibu, kuna yyte alipiga interview yake kapangiwa MDA badara ya LGA?
Maanaa naona halimashauri tu.
placement mkuu not replacementkati ya replacement 6,000+ walizotaja PSRS kwa Tangazo lao....
Hivi hizi za LGA na MDA. Especially kwa wahasibu, kuna yyte alipiga interview yake kapangiwa MDA badara ya LGA?
Maanaa naona halimashauri tu.
Halmashauri ndo kuna asali ambayo haijagoshiwa. Bendera chuma mlingoti chuma.Hivi hizi za LGA na MDA. Especially kwa wahasibu, kuna yyte alipiga interview yake kapangiwa MDA badara ya LGA?
Maanaa naona halimashauri tu.