HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Wakuu habari poleni na majukumu, nataka kufahamu kwanini watu wengi hawapendi kufanya kazi halmashauri na yupo radhi akafanye wizarani wakati kote huko salary scale ni moja ambayo ni TGS. Mfano mchumi wa halmashauri anayeanza kazi ataanza na TGSD1 na mchumi wa wizarani naye atakuwa na hiyo hiyo TGSD1.

Sasa kwanini mtu anataka wizarani kuliko halmashauri wakati salary scale ni moja ??

Cc: @mwifa
Madiwani sio watu mkuu, unakuta diwani hana utaalamu wowote ila anabishana na mtaalam wa Halmashauri mpaka anamchongea katika baraza la madiwani ili upigwe chini
 
Mm nawatia moyo endeleeni kupambana. Binafsi niliajiriwa kupitia mfumo huu na wala sikuwa namjua mtu, wala sikutoa chochote. Nilifanya interview mwezi 11 na nikaitwamwezi wa 3 what a wait [emoji2361]

Lakini pia taasisi niliyopo nimeshasimamia Saili zaidi ya 5 Psrs. Najua sana mambo huwa yanakwendaje.

All in all Utendaji wa haki ni zaidi ya 80% na 20% ni changamoto za kibinadamu.

hakikisha unafanya interview nyingi iwezekanavyo na hakikisha unaitwa Oral interview na unafanya. Utajiweka kwenye nafasi nzuri ya kupata kazi serikalini.
Shukran mkuu, hivi hili suala la Status kuwa selected for oral n not selected for oral baada ya interview ya ORAL linahusiano na mtu kupata kazi? Kulingana na uzoefu wako huko
 
Hv hawa psrs mbona hawajirekebishi na wanafanya makosa Kila siku.
Naombeni kuuliza kwani hizi kazi za academician (tutorial assistant and assistant Lecturer) huwa hazina database au kanzidata haitumiki kwao.
Maana imekua kero post unakuta ni 1 mnafanya usahili then mwezi ujao tena wanatangaza kazi post zilezile na kada zilezile, asa unajiuliza hivi ni wote wanafeli au shida ipo wapi au wanarudia kutangaza ili wapate posho washibishe utumbo mpana .
Aaah sio poa hata kidogo jobless tunateseka mno kurudiarudia sahili Kila siku lakin placement hazitolewi.

Kama hivyo database ifutwe tu au matokeo ya oral yatolewe tujue moja

Wakitoa placement hawatoi idadi ikiwa imekamilika mfano MDA & LGA tulizopiga interview January Yani tunateseka Hadi sasa placement hazijakamilika na wanatoa kidogo kidgo cha ajabu ni nini washatangaza tena kazi za MDA LGA post zilezile tena kama sio kichekesho ni nini.
Ukija placement wanatoa vidf vidogovidogo wanakatakata kuwapumbaza watu kwanini kama tumefanya usahili siku moja iweje placement inatoka Kila mtu mwezi wake?
 
Wakuu habari poleni na majukumu, nataka kufahamu kwanini watu wengi hawapendi kufanya kazi halmashauri na yupo radhi akafanye wizarani wakati kote huko salary scale ni moja ambayo ni TGS. Mfano mchumi wa halmashauri anayeanza kazi ataanza na TGSD1 na mchumi wa wizarani naye atakuwa na hiyo hiyo TGSD1.

Sasa kwanini mtu anataka wizarani kuliko halmashauri wakati salary scale ni moja ??

Cc: @mwifa
Mfano kuwa rais wa TFF na rais wa chama cha soka wilaya ya Namtumbo na assume salary ni sawa. Utachagua nafasi IPI mkuu?
 
Hv hawa psrs mbona hawajirekebishi na wanafanya makosa Kila siku.
Naombeni kuuliza kwani hizi kazi za academician (tutorial assistant and assistant Lecturer) huwa hazina database au kanzidata haitumiki kwao.
Maana imekua kero post unakuta ni 1 mnafanya usahili then mwezi ujao tena wanatangaza kazi post zilezile na kada zilezile, asa unajiuliza hivi ni wote wanafeli au shida ipo wapi au wanarudia kutangaza ili wapate posho washibishe utumbo mpana .
Aaah sio poa hata kidogo jobless tunateseka mno kurudiarudia sahili Kila siku lakin placement hazitolewi.

Kama hivyo database ifutwe tu au matokeo ya oral yatolewe tujue moja

Wakitoa placement hawatoi idadi ikiwa imekamilika mfano MDA & LGA tulizopiga interview January Yani tunateseka Hadi sasa placement hazijakamilika na wanatoa kidogo kidgo cha ajabu ni nini washatangaza tena kazi za MDA LGA post zilezile tena kama sio kichekesho ni nini.
Ukija placement wanatoa vidf vidogovidogo wanakatakata kuwapumbaza watu kwanini kama tumefanya usahili siku moja iweje placement inatoka Kila mtu mwezi wake?
cc sekretariati ya ajira
 
Hv hawa psrs mbona hawajirekebishi na wanafanya makosa Kila siku.
Naombeni kuuliza kwani hizi kazi za academician (tutorial assistant and assistant Lecturer) huwa hazina database au kanzidata haitumiki kwao.
Maana imekua kero post unakuta ni 1 mnafanya usahili then mwezi ujao tena wanatangaza kazi post zilezile na kada zilezile, asa unajiuliza hivi ni wote wanafeli au shida ipo wapi au wanarudia kutangaza ili wapate posho washibishe utumbo mpana .
Aaah sio poa hata kidogo jobless tunateseka mno kurudiarudia sahili Kila siku lakin placement hazitolewi.

Kama hivyo database ifutwe tu au matokeo ya oral yatolewe tujue moja

Wakitoa placement hawatoi idadi ikiwa imekamilika mfano MDA & LGA tulizopiga interview January Yani tunateseka Hadi sasa placement hazijakamilika na wanatoa kidogo kidgo cha ajabu ni nini washatangaza tena kazi za MDA LGA post zilezile tena kama sio kichekesho ni nini.
Ukija placement wanatoa vidf vidogovidogo wanakatakata kuwapumbaza watu kwanini kama tumefanya usahili siku moja iweje placement inatoka Kila mtu mwezi wake?
Pole sana mkuu mambo ya PSRS ynaumiza sana kichwa hamna namna ni kuwa tu wapole wakt ukifika mung atatenda jambo lake
 
Shukran mkuu, hivi hili suala la Status kuwa selected for oral n not selected for oral baada ya interview ya ORAL linahusiano na mtu kupata kazi? Kulingana na uzoefu wako huko

halina uhusiano wa moja kwa moja japo ni indicator muhimu sana kupata uhakika wa kuwepo kwenye database. hii ni mbinu ya medani na sio nji official.
 
Pole sana mkuu mambo ya PSRS ynaumiza sana kichwa hamna namna ni kuwa tu wapole wakt ukifika mung atatenda jambo lake
Kuwa wapole wakati tunaonewa na kuteswa inabidi tushikane na kupaza sauti Hadi ifike kwa waziri husika. Hi sio haki hata kidogo mbona kipindi cha katibu aliyepita kulikua hamna longolongo kama sasa hivi. Kipindi kile mkifanya usahili placement inatoka moja kwa wakati mmoja. Kuhusu kanzidata walikua wanatoa PDF lao Kila mwaka mpya wa fedha (rejea kwenye archives placement za July 2022 )
 
Hv hawa psrs mbona hawajirekebishi na wanafanya makosa Kila siku.
Naombeni kuuliza kwani hizi kazi za academician (tutorial assistant and assistant Lecturer) huwa hazina database au kanzidata haitumiki kwao.
Maana imekua kero post unakuta ni 1 mnafanya usahili then mwezi ujao tena wanatangaza kazi post zilezile na kada zilezile, asa unajiuliza hivi ni wote wanafeli au shida ipo wapi au wanarudia kutangaza ili wapate posho washibishe utumbo mpana .
Aaah sio poa hata kidogo jobless tunateseka mno kurudiarudia sahili Kila siku lakin placement hazitolewi.

Kama hivyo database ifutwe tu au matokeo ya oral yatolewe tujue moja

Wakitoa placement hawatoi idadi ikiwa imekamilika mfano MDA & LGA tulizopiga interview January Yani tunateseka Hadi sasa placement hazijakamilika na wanatoa kidogo kidgo cha ajabu ni nini washatangaza tena kazi za MDA LGA post zilezile tena kama sio kichekesho ni nini.
Ukija placement wanatoa vidf vidogovidogo wanakatakata kuwapumbaza watu kwanini kama tumefanya usahili siku moja iweje placement inatoka Kila mtu mwezi wake?
Hii ni ishu ya chuo husika na haihusiani na PSRS ambao wao wanakua waangalizi tu, kila kitu kinafanywa na chuo kikuu husika.
 
ukiwa unapitia pumzi ya moto ya mtaa, kila jambo la psrs unaona hawako fair kabisa. ila ukweli ni kwamba kuna vitu hata tuvipiganie vipi ningumu kufanyiwa kazi ikiwemo la

1.matokeo ya oral
2.uwazi wa database

yote sababu ratio ya fursa za ajira na wasaka ajira = 000.1 kabisa.
unaweza pasua oral lkn umezidiwa na wenzio ukawa database na nafasi isipatikane !je ukiwekwa wazi c utawalaumu sana psrs!

vibali vya ajira vyenyewe vinatoka kutokana na mood ya rais then utumishi wanawapa mandate Secretariat waendeshe mchakato mzima wakuu tuendelee kukaza japo ni kweli mtaa unatu dhalilisha majobless
 
ukiwa unapitia pumzi ya moto ya mtaa, kila jambo la psrs unaona hawako fair kabisa. ila ukweli ni kwamba kuna vitu hata tuvipiganie vipi ningumu kufanyiwa kazi ikiwemo la

1.matokeo ya oral
2.uwazi wa database

yote sababu ratio ya fursa za ajira na wasaka ajira = 000.1 kabisa.
unaweza pasua oral lkn umezidiwa na wenzio ukawa database na nafasi isipatikane !je ukiwekwa wazi c utawalaumu sana psrs!

vibali vya ajira vyenyewe vinatoka kutokana na mood ya rais then utumishi wanawapa mandate Secretariat waendeshe mchakato mzima wakuu tuendelee kukaza japo ni kweli mtaa unatu dhalilisha majobless
naunga mkono.

Chakufanya wafupishe muda wa mchakato wa usaili hadi placement kutoka. Kiukweli tunateseka ayseee kwan sauti zetu haziwafikii.
 
ukiwa unapitia pumzi ya moto ya mtaa, kila jambo la psrs unaona hawako fair kabisa. ila ukweli ni kwamba kuna vitu hata tuvipiganie vipi ningumu kufanyiwa kazi ikiwemo la

1.matokeo ya oral
2.uwazi wa database

yote sababu ratio ya fursa za ajira na wasaka ajira = 000.1 kabisa.
unaweza pasua oral lkn umezidiwa na wenzio ukawa database na nafasi isipatikane !je ukiwekwa wazi c utawalaumu sana psrs!

vibali vya ajira vyenyewe vinatoka kutokana na mood ya rais then utumishi wanawapa mandate Secretariat waendeshe mchakato mzima wakuu tuendelee kukaza japo ni kweli mtaa unatu dhalilisha majobless
Tunadhalilika sana asee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Back
Top Bottom