Aminausiku mwemaa jablesses😀 naona leo hakuna pdf ngoja tuone kesho tena akitaka mola wetu mtukufu.
Hehehehehe...chukua Operator katika saa 8 amefanya lift On&off 100 akapata 2,000/- kwa kila Box toka Kwa madereva...chukua 2,000/- x 100= 200,000/- kila SIKU...TPA hawana salary scale kubwa mkuu kawaida sana sema ujanja ujanja mwingi
Natamani sana wakusikie mkuu na walifnyie kazi pendekezo lako lakini mmmh#MATOKEOYAORALNIHAKIYETU
Ni kuwasema tu, maumivu tunayopitia ni MAKUBWA Bro...Natamani sana wakusikie mkuu na walifnyie kazi pendekezo lako lakini mmmh
Aaah nikadhani n LGA tu,Mimi nimepata MDA mkuu
HAKI za BINADAMU ni PAMOJA na HII..Natamani sana wakusikie mkuu na walifnyie kazi pendekezo lako lakini mmmh
Ujumbe umefikaTunataka muongeze
1. SELECTED FOR PLACEMENT
2. SELECTED FOR DATABASE
Ni haki yetu.
🔨🔨🔨🔨🔨Tunataka muongeze
1. SELECTED FOR PLACEMENT
2. SELECTED FOR DATABASE
Ni haki yetu.
www.ajira.go.tz
Naomba mnisaidie website ya utumishi
Poah
Posho na SafariWakuu habari poleni na majukumu, nataka kufahamu kwanini watu wengi hawapendi kufanya kazi halmashauri na yupo radhi akafanye wizarani wakati kote huko salary scale ni moja ambayo ni TGS. Mfano mchumi wa halmashauri anayeanza kazi ataanza na TGSD1 na mchumi wa wizarani naye atakuwa na hiyo hiyo TGSD1.
Sasa kwanini mtu anataka wizarani kuliko halmashauri wakati salary scale ni moja ??
Cc: @mwifa
3. NOT SELECTED FOR ANYTunataka muongeze
1. SELECTED FOR PLACEMENT
2. SELECTED FOR DATABASE
Ni haki yetu.
3. NOT SELECTED FOR ANY