Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
ExactlyIvi kwan kuna watu baada ya oral interview status inasoma not selected for oral
ExactlyIvi kwan kuna watu baada ya oral interview status inasoma not selected for oral
Mim kwangu inasoma NOT SELECTED FOR ORAL na nadhani pdf lijalo majibu watatoa so nitajua mbichi nambivu kuhusu hizi statusIvi kwan kuna watu baada ya oral interview status inasoma not selected for oral
Au ndio mambo ya "wakandaji wapya wanafanyiwa orientation, kwahiyo placement zitasubiri kwanza..."Hii wiki ni ngumu chief..ofisini wanabaki watu wachache sana, Maybe next week....na nyingi zitakua CALL FOR INTERVIEW..
Wazee wa asali tuendelee kusali na kuamini zamu yetu inakuja....All the best..
Ndio chiefWanapata hizi posho kwa mwezi?
Mjadala wa status umerudi tena😂😂😂Mim kwangu inasoma NOT SELECTED FOR ORAL na nadhani pdf lijalo majibu watatoa so nitajua mbichi nambivu kuhusu hizi status
The same na watu wengi ipo ivo kwa interview za mwezi wa sita apa ni wengi wanaogopa madongo ya umuMim kwangu inasoma NOT SELECTED FOR ORAL na nadhani pdf lijalo majibu watatoa so nitajua mbichi nambivu kuhusu hizi status
Subiria placement huku ukiendelea ma shughuli nyingineWasaka miriji ya asali Askari mimi placement zinaathiri harakati zangu zingine na maisha yangu kwa sasa nimefikisha mwezi wa saba na siku 5 tangia nianze kusubiri placement .[emoji24]
WapoIvi kwan kuna watu baada ya oral interview status inasoma not selected for oral
inapendeza ikija mijadala ya kusogeza siku maana uzi unapoa sanMjadala wa status umerudi tena😂😂😂
Naipenda hii mada mm 🤣🤣🤣🤣 ila all in all ukiwa na selected for oral baada ya oral unaweza ukapata au ukakosa kazi but ukiwa na not aisee hapo huwezi kupata labda utokee muujizaMjadala wa status umerudi tena😂😂😂
Kikubwa ni kuzidisha maombi na kuongeza receive popote kambiJamani ili swala la status lina maana kubwa na pengine ndio tulizo la moyo kwa watu wengi humu ndani na kuzidisha maombi jina lake litokee. Sidhani kama kuna mtu status yake isomeke NOT SELECTED, then awe free kusubiria pdf. Cha zaidi kama mtu anajielewa vizuri atakaza tena upya angalie alipoteleza ili afanye vizuri Sauli zijazo. Wengi humu waliopata kazi wanasema kabisa App na Web inasomeka SELECTED FOR ORAL. Unadhan mwenye iyo status ya selected for oral anajiskiaje? zaidi ya faraja tu kuwa nayeye ipo siku atachomoka.
Jamaa angu kalamba asali MDA and LGA yuko uko anapiga kazi afu usijikute unajua kuliko waliopo psrsKama status haina maana ajitokeze hapa ambaye ana not selected for oral interview na kapata kazi la sivyo hizo nyingine ni blaa blaa tu za kujipa moyo.
Status ina matter
Alafu kuwa selected for oral sio kupata kazi wangapi Wana selected for oral na kazi hawajapata ?Jamani ili swala la status lina maana kubwa na pengine ndio tulizo la moyo kwa watu wengi humu ndani na kuzidisha maombi jina lake litokee. Sidhani kama kuna mtu status yake isomeke NOT SELECTED, then awe free kusubiria pdf. Cha zaidi kama mtu anajielewa vizuri atakaza tena upya angalie alipoteleza ili afanye vizuri Sauli zijazo. Wengi humu waliopata kazi wanasema kabisa App na Web inasomeka SELECTED FOR ORAL. Unadhan mwenye iyo status ya selected for oral anajiskiaje? zaidi ya faraja tu kuwa nayeye ipo siku atachomoka.
Hivi ni kwa nini huwa wanatoa majina nusu nusu kwa nini isingekuwa wakitoa placement za mwezi husika wanatoa majina ya wote waliofanya huo mwezi ili pdf ijayo waliofanya mwezi unaofuata wajiandae kusubiri huku wakijua kwamba wa mwezi wa nyuma walishaitwa wote waliofaulu[emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
Mkuu pamoja na izo taasisi zenyew kuchelewesha kuajiri sababu ikiwa ni budget pia kuna shida ata upande wa psrs maana kuna wadau wamepigiwa simu direct wakaripoti na izo taasisi zenyew posipo ya placement.Kaka issue si kutoa majina. Issue ni utayari wa taasisi inayo ajiri. kamaa taasisi imeshajipanga ipo tayari kuwapokea PDF linatoka chap
Mkuu pamoja na izo taasisi zenyew kuchelewesha kuajiri sababu ikiwa ni budget pia kuna shida ata upande wa psrs maana kuna wadau wamepigiwa simu direct wakaripoti na izo taasisi zenyew posipo ya placement.