🤣🤣🤣🤣🤣🤣Na hapo ukute mtu ndo interview yake ya kwanza kila siku anakuwa anafikiria kwamba majibu yanatoka kesho kumbe asijue inachukua miezi na miezi 😂😂😂
🤣🤣🤣🤣🤣🤣Na hapo ukute mtu ndo interview yake ya kwanza kila siku anakuwa anafikiria kwamba majibu yanatoka kesho kumbe asijue inachukua miezi na miezi 😂😂😂
Na hapo umwambie pia kuna database, alafu Mda huo anangojea tokeo linalachukua Zaid ya 6month😂😂😂😂 Dah jobless tunapitia wakat mgumu sanaNa hapo ukute mtu ndo interview yake ya kwanza kila siku anakuwa anafikiria kwamba majibu yanatoka kesho kumbe asijue inachukua miezi na miezi 😂😂😂
Tunachopitia ukiendekeza kuwawaza PSRS unaweza ukakonda mpaka watu wakakushangaa kwamba unawaza placement ambazo haujui zitatoka lini😂😂😂😂Na hapo umwambie pia kuna database, alafu Mda huo anangojea tokeo linalachukua Zaid ya 6month😂😂😂😂 Dah jobless tunapitia wakat mgumu sana
ukandaji gani tenaa??? vikao vya mwishomwisho???Kesho kuna UKANDAJI MKUBWA mnoo...wapo kwenye VIKAO vya MWISHO-MWISHO...
Huku waliolamba asali wakiendelea kuchukua BARUA ZAO...kwa wingi....DODOMA imekuchaaa..
Haujui kama kesho kuna oral interview ya watu wa community development???😳😳ukandaji gani tenaa??? vikao vya mwishomwisho???
tupe za ndani mkuu mbona unafunga sana maneno mtaalamu. Jobless tunahaja sana na taarifa hizo.
nilikuwa sijui mkuu basi nimeshakuelewa. Shukran sana.Haujui kama kesho kuna oral interview ya watu wa community development???😳😳
Labda watuonee huruma tu,lkn leo haijakaa kipdf[emoji1787][emoji1787][emoji1787]WAKUU KWA UZOEFU LEO kunauwezekano wa PDF kweli au ndo tusubiri kesho.?????.
Pia wajue kuwa hiyo ni chance kwao wasiichezee kabisa. Wakijua hili watatekeleza yote uliyowaambia na mengine ambayo hujayataja lakini ya muhimu kwao.Kila la kheri wa community development officer kweny oral interview ya kesho, mjiamini, ondoeni hofu, hakikisha uko nondo, fuata maelekezo unatakayopewa ukiambiwa mention, we mention Tu, ukiambiwa explain, explain short and clear, vaa vizuri upendeze, kikubwa confidence, Jenga mazoea waangalie usoni, jiandae kisailolojia, alafu amini kwamba unaweza, mwenyezi Mungu awatangulie.
Polisi wanayo ila ni 15% ya basic salary..Ila JW nasikia bachelor PA ni 600kPolisi je, wao pia wana hizo posho za elimu zao?
Hii wiki ni ngumu chief..ofisini wanabaki watu wachache sana, Maybe next week....na nyingi zitakua CALL FOR INTERVIEW..WAKUU KWA UZOEFU LEO kunauwezekano wa PDF kweli au ndo tusubiri kesho.?????.
Unaelewa kitu kinaitwa SIRI ZA OFISI ?? Hawezi kukuambia atasikumoja ,,Ukitaka ku prove mpigie mwenyewe akwambie nami ilikuwa ivo nilikuwa Nina mawenge vibaya
+255784398259
Wanapata hizi posho kwa mwezi?Polisi wanayo ila ni 15% ya basic salary..Ila JW nasikia bachelor PA ni 600k
ugumu wake upo wap jobless?Hii wiki ni ngumu chief..ofisini wanabaki watu wachache sana, Maybe next week....na nyingi zitakua CALL FOR INTERVIEW..
Wazee wa asali tuendelee kusali na kuamini zamu yetu inakuja....All the best..
Mkuu jamaa alikupa moyo tu, ukweli ni kwamba wale ambao status zao zinasoma “SELECTED For Oral” baada ya Oral wengi ndo wanapata Placement. Wale ambao sinasoma “NOT SELECTED For Oral” hawajapata placement.Honest nilikuwa nime focus kwenye status maana wadau walitaka kuniua kwa presha umu
Ko akalicheki jina langu akaona liko fresh akasema subilia mkeka, kutokana na panelists walivyokujazia
Nikamdadavua kwa mbali kuhusu placement akasema inatokana na burget ya taasisi husika
Huyo jamaa yuko pisi Sana unaweza kumpigia akakupa majibu yote
Ila kuwa mvumilivu huwa anakuwa busy Sana na simu anapokea mara moja moja
Ni mtu safi Sana.
Jamaa hawezi kukupa siri za ofisi ni kosa la jinai kutoa siri kama hzo ndomana wanaishia kukupa moyo tu, kama “NOT SELECTED For oral” usitegemee maajabu sana. Cha muhimu ni kuomba Mungu kama ridhiki ni yako utapata tu kwa wakati sahihiMkuu jamaa alikupa moyo tu, ukweli ni kwamba wale ambao status zao zinasoma “SELECTED For Oral” baada ya Oral wengi ndo wanapata Placement. Wale ambao sinasoma “NOT SELECTED For Oral” hawajapata placement.
Ushahidi nilionao ni kwa jamaa zangu walopiga zile sail za LGA/MDA walokua na Selected for oral wamepata placement na wale ambao ni not selected hawajapata.
Hata humu ndani wengi wanaopata status zao both In App na web zinaonesha SELECTED For oral wamepata placement. Sijawai pata au kuona mtu humu ndani ambaye ana “Not selected for oral “
Amepata placement kama yupo ajitokeze.
Ivi kwan kuna watu baada ya oral interview status inasoma not selected for oralJamaa hawezi kukupa siri za ofisi ni kosa la jinai kutoa siri kama hzo ndomana wanaishia kukupa moyo tu, kama “NOT SELECTED For oral” usitegemee maajabu sana. Cha muhimu ni kuomba Mungu kama ridhiki ni yako utapata tu kwa wakati sahihi
OkMkuu jamaa alikupa moyo tu, ukweli ni kwamba wale ambao status zao zinasoma “SELECTED For Oral” baada ya Oral wengi ndo wanapata Placement. Wale ambao sinasoma “NOT SELECTED For Oral” hawajapata placement.
Ushahidi nilionao ni kwa jamaa zangu walopiga zile sail za LGA/MDA walokua na Selected for oral wamepata placement na wale ambao ni not selected hawajapata.
Hata humu ndani wengi wanaopata status zao both In App na web zinaonesha SELECTED For oral wamepata placement. Sijawai pata au kuona mtu humu ndani ambaye ana “Not selected for oral “
Amepata placement kama yupo ajitokeze.