HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Hatimae leo na mimi nimelamba asali namshukuru mungu. nimepata kupitia Database. nimeamini utumishi wanatenda haki japo mwanzoni nilikata tamaa ila mungu kaniona

Sent using Jamii Forums mobile app
Hongeraa sana aisee binafsi nimefurahi mno kupata kwako kazi nakumbuka ulikua ukilalamika sana humu hatimaye leo Mungu amekukumbuka nakutakia kila la heri katika utumishi
 
hapana sio kweli,
kuna nafasi zilijirudia ikiwemo ya land officer ndo maana zimepungua
Sioni taabu kukuchambulia:

1. Kwenye tangazo la awali kulikuwa na post zifuatazo ambazo kwenye tangazo lililorekebishwa hazikutokea/ziliondolewa:
(a). 2.0.78 - AFISA HESABU MSAIDIZI II(ASSISTANT ACCOUNTS OFFICER II)- NAFASI 10.
(b). 2.8.82 - AFISA MIFUGO MSAIDIZI DARAJA LA III (LIVESTOCK FIELD OFFICER III)- NAFASI 20.
(C). 2.0.129- MSAIDIZI MAENDELEO YA JAMII DARAJA LA II (COMMUNITYDEVELOPMENT ASSISTANT II)- NAFASI - 1
(d).2.0.93- MHANDISI WA UMEME DARAJA LA II (ELECTRICAL ENGINEER II)-NAFASI -1
JUMLA NI NAFASI 32 zilikuwepo kwenye tangazo la awali na baada ya marekebisho hazikutokea kwenye tangazo lililofuata.
2. Kwenye tangazo la awali kwenye post ya AFISA BIASHARA MSAIDIZI (ASSISTANT TRADE OFFICER II) kulikuwa na nafasi moja (01) lakini kwa post hiyo hiyo kwenye tangazo lililofanyiwa marekebisho kuna nafasi nne (04) Hii ni tofauti ya nafasi 3. Kwa hiyo zilikuwa zimepungua 32, lakini baada ya kuongezeka 03 kwenye tangazo la pili, hii inapunguza nafasi 03 kwa hiyo badala ya tofauti kuwa 32, tofauti inakuwa 29. Hii ndiyo sababu awali nafasi zilikuwa 372, baada ya marekebisho hayo hapo juu nafasi zikabaki 343 ikiwa ni upungufu wa nafasi 29, ILI NAFASI HIZO ZICHUKULIWE NA WATU WALIOKO KWENYE DATA BASE.
3.
Wote tunakumbuka kuwa post zilizoachwa kwenye tangazo la pili zilizoainishwa hapo juu zilishafanyiwa usaili tayari kupitia waajiri mbalimbali.
4. Kuhusu hoja ya nafasi moja kujirudia kwenye tangazo la awali, hii imetokea mara moja tu kwenye post ya ASSISTANT LAND OFFICER II ambapo iliandikwa mara mbili. Mara ya kwanza ikiwa na nafasi mbili (02) na mara ya pili ikiwa na nafasi ishirini (20). Kwenye tangazo lenye marekebisho ile yenye nafasi mbili imeondolewa ikabaki yenye nafasi 20. Kupungua kwa nafasi mbili hakutoshelezi kuelezea kupungua kwa nafasi 29 kwenye tangazo lenye marekebisho.

Kwa hiyo hizo nafasi 29 haziwezi kuwa zimefutwa kabisa bali wameamua zitajazwa na watu kutoka kwenye data base. Hii inaleta matumaini sana kwa wanaosubiria kutoka data base!​
 
Namshukuru Mungu. Na mimi nimelamba asali kupitia database, asanteni kwa kampani humu ndani ktk safari hii..haikuwa rahisi'
ktk kusubiri kuna stress nyingi sana..
Kwa miaka 6 sasa nimefanya interview zaid ya 10..
Hatimae nimepata placement ya oral tulofanya mwaka jana.

Status kote iko
Selected for oral
Hongera sana shujaa!! Kuvumilia na kusubiri kwa miaka sita si kazi ya kitoto!! Wengine igeni uvumilivu huu. Kukata tamaa hakujawahi kumsaidia mtu!! Once more again congratulations!!
 
Namshukuru Mungu. Na mimi nimelamba asali kupitia database, asanteni kwa kampani humu ndani ktk safari hii..haikuwa rahisi'
ktk kusubiri kuna stress nyingi sana..
Kwa miaka 6 sasa nimefanya interview zaid ya 10..
Hatimae nimepata placement ya oral tulofanya mwaka jana.

Status kote iko
Selected for oral
Hongera sana mkuu kila la kheri kwenye majukumu yako mapya
 
Back
Top Bottom