HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Kuhusu ile ishu yangu ya wao kushindwa kuniingiza kwenye orodha ya watakaofanyiwa usaili kwa error ambazo ni mfumo wao wenyewe wamesahau, ila nambie niendelee kutembelea account yangu ya ajira portal hadi jumatano nitakua nimepata majibu kila saa naingia kwenye mfumo kuchungulia naona hamna kitu!

Mhhh nishaanza kuingiwa na wasiwasi jumatano hiyo inakuja....Ikifika j5 ikiwa bado jee? Napaswa kuwapigia tena?
 
Kuhusu ile ishu yangu ya wao kushindwa kuniingiza kwenye orodha ya watakaofanyiwa usaili kwa error ambazo ni mfumo wao wenyewe wamesahau, ila nambie niendelee kutembelea account yangu ya ajira portal hadi jumatano nitakua nimepata majibu kila saa naingia kwenye mfumo kuchungulia naona hamna kitu!....Mhhh nishaanza kuingiwa na wasiwasi jumatano hiyo inakuja....Ikifika j5 ikiwa bado jee?Napaswa kuwapigia tena?
Hapana we nenda tu siku ya usahili, namba watakupa pale mlangoni endelea kusoma tu

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Kuhusu ile ishu yangu ya wao kushindwa kuniingiza kwenye orodha ya watakaofanyiwa usaili kwa error ambazo ni mfumo wao wenyewe wamesahau, ila nambie niendelee kutembelea account yangu ya ajira portal hadi jumatano nitakua nimepata majibu kila saa naingia kwenye mfumo kuchungulia naona hamna kitu!....Mhhh nishaanza kuingiwa na wasiwasi jumatano hiyo inakuja....Ikifika j5 ikiwa bado jee?Napaswa kuwapigia tena?
Piga sana, komaa mpaka warekebishe usiogope kukera ili kupata haki yako (maisha)
 
Mkuu hii mbona ni geni kwangu?Maana namba ya usaili inakua kwenye account ya muombaji huko ajira portal
Nikweli, sababu umeongea nao, Haina shida kuna mtu alikuwa na ishu kama yako, Hadi siku ya usahili namba hakutumiwa kwenye akaunti lkn alifika eneo la tukio wakampa

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 
Tunamshukuru sana Mungu kwa baraka na fadhira zake kuu,

Hatimaye Bint yetu pia na yeye ameitwa Kazini hapo "Tume ya Utumishi wa Mahakama".

Amin.
Wakuu,

Hivi hawa Tume ya Utumishi wa Mahakama (JSC) walishawapangia watu vituo vya kazi tangu watoe ile placement yao ama bado mchakato unaendelea ?

Naona kimya kwa Bint yetu na wenzake tangu tarehe 27 June mpaka leo bado wanasubiria kupangiwa vituo vya kazi, japo barua ya ajira walipewa na walithibisha kukubali kuajiriwa kama walivyoelekeza kwenye placement yao.

Mwenye kujua zaidi kuhusu nini kinaendelea huko, tafadhali naomba kujuzwa..!!
 
Wakuu,

Hivi hawa Tume ya Utumishi wa Mahakama (JSC) walishawapangia watu vituo vya kazi tangu watoe ile placement yao ama bado mchakato unaendelea ?

Naona kimya kwa Bint yetu na wenzake tangu tarehe 27 June mpaka leo bado wanasubiria kupangiwa vituo vya kazi, japo barua ya ajira walipewa na walithibisha na kukubali kuajiriwa kama walivyoelekeza.

Mwenye kujua kuna nini kinaendelea huko ?
washawapangia zamani
 
Jina lako likitoka tu kweny nyongeza,we nenda kapige interview,Utawaambia Sina namba,watapiga simu then itawekwe kwenye account yako,tatizo la watu wa nyongeza wanawekwa benchi la mbele,,so jipange Kaka,mi nakumbuka ajira za MDA na lga,walinipa kwanza pepa nikafanya then namba ikatoka baadae
 
Wanajamvi,

Nilitaka kujua kwanini utumishi hutumia takriban miez miwili kuita watu kazini baada ya kufanya Oral, kuna nini kinachoendelea?
Kwa sababu wanakuchunguza ili wajue endapo kama wewe ni mfuasi kindakindaki wa CCM au ni mfuasi wa upinzani.Wakigundua wewe ni mpinzani unapigwa chini, hupati ajira.
 
Back
Top Bottom