Jamaa huyu kama Perdiem tu anazikusanya vizuri. Interview zote za DSM yupo, na Sasa hivi anakula posho ya 77. Mshahara hagusi huyuWaliopo 7/7 wamdodose Huyo Jamaa kwenye picha au hao madada kuhusu PDF la ASALI....
Jamaa huyu kama Perdiem tu anazikusanya vizuri. Interview zote za DSM yupo, na Sasa hivi anakula posho ya 77. Mshahara hagusi huyuWaliopo 7/7 wamdodose Huyo Jamaa kwenye picha au hao madada kuhusu PDF la ASALI....
Uyo mkandaji wakiume sitomsahau ktk usaili wa oral pale jengo la maktaba Dar
Ingia hapa JSC | Publications- Ni lini waliwapangia vituo vya kazi ?
- Ulisoma vizuri lakini ile placement na maelekezo yao ?
Swali la uzi huu linapaswa kufikishwa pale ili tuone watatoa majibu gani
Nop kuna mtu anajuana nao kanambia kesho kuna pdfUpo 7/7 nini?
Jamaa huyu kama Perdiem tu anazikusanya vizuri. Interview zote za DSM yupo, na Sasa hivi anakula posho ya 77. Mshahara hagusi huyu
Panapo majaaliwa Ijumaa nitakwenda hapo na swali nitalifikisha.Swali la uzi huu linapaswa kufikishwa pale ili tuone watatoa majibu gani
Haya ngoja tusubriee hiyo keshooNop kuna mtu anajuana nao kanambia kesho kuna pdf
Sawa,Ingia hapa JSC | Publications
Tunasubiri mrejesho mkuuPanapo majaaliwa Ijumaa nitakwenda hapo na swali nitalifikisha.
Hataree wamekaa kitambo aixee Sekretarieti ya AjiraHaya majamaa siyatoe placement aisee mbona kimya sana
Una ushahidi na ulichokiandika hapo kuwa Halmashauri kuna njaa kuliko jobless, hebu sometimes tuwe serious na tunachoandika, fanya tafiti kabla huja andika au kusema jambo, kama kungekuwa na njaa hiyo unayoisema si pansingekuwa na watumishi huko?Nimedanganya nini we mwehu
Nouma sana ngoja tuoneViMULIMULI vimebaki VIWILI TU
Kimebaki kimoja kwa sasa!ViMULIMULI vimebaki VIWILI TU
Adi usiku huu mnafuatilia mna hatari wazeeKimebaki kimoja kwa sasa!