Gavano23
JF-Expert Member
- Jan 30, 2022
- 2,056
- 5,340
Kimya kingi kina mshindo mkuuVIMULI-MULI vinazima Kwa wingi...naona siku VIKIWAKA Itakua OYA-OYA
Kimya kingi kina mshindo mkuuVIMULI-MULI vinazima Kwa wingi...naona siku VIKIWAKA Itakua OYA-OYA
Ishu za kipesaHuenda hawa jamaa wasitoe placement mpaka sabasaba ipite.???
Mkuu sidhani kama ni suala la 77Huenda hawa jamaa wasitoe placement mpaka sabasaba ipite.???
Nimedanganya nini we mwehuUsipende kudanganya watu.
Umedanganya kwamba halmashauri wana maisha magumu kuliko jobless.Nimedanganya nini we mwehu
Naendelea kusisitiza..wewe ni mwehu. Hivi unajua kusoma? Kujua kusoma ni pamoja na kuzingatia alama kama nukta, mkato, kiulizo n.k. ila kwa wewe hizo alama nahisi hujui maana hata maana yakeUmedanganya kwamba halmashauri wana maisha magumu kuliko jobless.
Tungekua sisi jobless tunamaisha mazuri tusingekua tunaomba kazi ajira portal.
Note: Mimi sio mwehu.
Au sio, sawa.Naendelea kusisitiza..wewe ni mwehu. Hivi unajua kusoma? Kujua kusoma ni pamoja na kuzingatia alama kama nukta, mkato, kiulizo n.k. ila kwa wewe hizo alama nahisi hujui maana hata maana yake
Taarifa kutoka wap mkuuNimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
Hii ni kutoka Chanzo cha kuaminika au ndio zile mambo za TRUST ME BRONimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
Umezinasa wapi Chief??Nimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
Taarifa kutoka wap mkuuNimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
Kwahyo leo hakuna?Nimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
Labda kaznyaka kutoka 77Umezinasa wapi Chief??
Kwani IT na yeye KAJA DAR?Huenda hawa jamaa wasitoe placement mpaka sabasaba ipite.???
Upo 7/7 nini?Nimepewa taarifa kesho kuna mkeka unaruka.....
IT yuko 1 kaka?Kwani IT na yeye KAJA DAR?
Ila wamekaa muda mrefu sana aysee since tareh 20 😳Ishu za kipesa
Mkuu sidhani kama ni suala la 77
Wamembiwa waripot mahakama kuu zilizo karibu ,but kwa wa Dar wafike pale Mahakama ya Rufaa- Ni lini waliwapangia vituo vya kazi ?
- Ulisoma vizuri lakini ile placement na maelekezo yao ?