HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Habari, naomba kuuliza hivi wakiita watu kazini mfano hizi interview za MDAs&LGAs wakitoa majini wanaunganisha na waliofanya interview hivi karibuni mfano mwezi huu wa 6 au wanaanza kuita wale waliofanya interview za nyuma kwanza???

Mkuu Chochote kinaweza tokea.
 
Inamaana humu ndan hakuna hata mmoja aliewahi kifanya Interview ya AFISA MAENDELEO YA JAMII kokote kule iwe serikalini ama sekta binafsi?

Maan nimeshauliza waliofanya usail kwa nafasi hizo ila hata mmoja wa kusema usaili ulikuw na maswali haya na yale hakuna, kweli?

Tupeni hizo questions na sisi tukajaribu bahati yetu.
 
Inamaana humu ndan hakuna hata mmoja aliewahi kifanya Interview ya AFISA MAENDELEO YA JAMII kokote kule iwe serikalini ama sekta binafsi?

Maan nimeshauliza waliofanya usail kwa nafasi hizo ila hata mmoja wa kusema usaili ulikuw na maswali haya na yale hakuna, kweli?

Tupeni hizo questions na sisi tukajaribu bahati yetu.
Hakika mkuu naona kimya, mimi pia ni mmojawapo nitakua Yombo Hall. Tupeane abc.
 
Hapo ndipo mnapokosea!! Taratibu za ajira unatakiwa uzijue kabla ya kupata ajira!! Vinginevyo utajikuta unapoteza haki zako nyingi tu!! Kama vile taratibu za kuishi na mwenza unatakiwa uzijue kabla ya kumpata huyo mwenza (ili maadam unatarajia kumpata mwenza wa maisha). Vinginevyo kuna watu wanajazishwa fomu za kujiunga na chama cha wafanyakazi kana kwamba ni lazima kumbe ni hiari!! Utakapokuja kushtuka umeshaliwa sana tu!! Ni vizuri mno kujua haki na wajibu wako mapema!!
Naomba shule kuishi na mwenza hapo mkuu
 
MIMI NIMEKOSA ETI WANANAMBIA VYETI HAVIKUHAKIKIWA NA KUPIGWA MUHURI MWANASHERIA AU MAHAKAMANI CHA AJABU VYOTE VYOTE NIMEVYOWEKA VINA MUHURI WA MWANASHERIA NA HUYO HUYO MWANASHERIA ALITUPIGIA MUHURI WATU TULIKUA KAMA 20 HIVI KILA MTU NA VYETI VYAKE CHA AJABU WOTE WAMEPATA MIMI TU NDO NIMEKOSA
 
Wale afisa maendeleo ya jamii Kuna pdf yenu uko !
Pdf la nguvu!! lingekuwa ni pdf la placement lingeleta faraja sana humu ndani. Hata hivyo inatia moyo kuitwa kwenye usaili. Wapiganaji kapambaneni, msitishwe na wingi wa wasailiwa. Hii imetendeka ili kuwapa waombaji wote wenye sifa nafasi ya kupambania placement!! Mambo nya kunyongeana baharini bila kuitwa kwenye usaili japo mtu anayo sifa hayafai hata kidogo!!

Waliuoitwa ni zaidi ya 5,562, sikumbuki nafasi zilikuwa ngapi (anayekumbuka anaweza kutukumbusha) wala hilo lisikukatishe tamaa. Cha msingi ni maandalizi mazuri na kujiamini huku ukimtegemea Mungu kubariki jitihada zako!! Nawatakia mafanikio na PSRS endeleeni kutenda haki!!
 
Pdf la nguvu!! lingekuwa ni pdf la placement lingeleta faraja sana humu ndani. Hata hivyo inatia moyo kuitwa kwenye usaili. Wapiganaji kapambaneni, msitishwe na wingi wa wasailiwa. Hii imetendeka ili kuwapa waombaji wote wenye sifa nafasi ya kupambania placement!! Mambo nya kunyongeana baharini bila kuitwa kwenye usaili japo mtu anayo sifa hayafai hata kidogo!!

Waliuoitwa ni zaidi ya 5,562, sikumbuki nafasi zilikuwa ngapi (anayekumbuka anaweza kutukumbusha) wala hilo lisikukatishe tamaa. Cha msingi ni maandalizi mazuri na kujiamini huku ukimtegemea Mungu kubariki jitihada zako!! Nawatakia mafanikio na PSRS endeleeni kutenda haki!!
Nafasi ni 800 mkuu, mimi pia ni mmojawapo walioitwa kwenye written MUNGU afanye wepesi....[emoji120][emoji120][emoji120][emoji120]
 
Back
Top Bottom