AccountsKada gani unahitaji?
AccountsKada gani unahitaji?
Accounts
Nchi yetu kivyetuvyetu nchi ambayo ukisema ukweli inaonekana sio mzalendo ila kiukweli utumishi hawana jipyaVyote viwili Kwa pamoja
Vipi mkuu hadi leo hujaitwa kazini au tayari? Utumishi wanachelewa kwa sababu bado wanakuwa wanapanga bajeti ya mishahara ya watumishi wapya.Wanajamvi,
Nilitaka kujua kwanini utumishi hutumia takriban miez miwili kuita watu kazini baada ya kufanya Oral, kuna nini kinachoendelea?
Samahani COMMISSIONERTRA usiwafananushe na psrs, Kila taasisi inafanya saili Kwa stail yake ,msitupangie, utaratibu wa kufanya saili.
ivi kuna taasis ambazo oral interview zilifanyika kabla ya 30. 01. 2023 majibu hayajatoka mpaka sasa ukiacha DUCE na MUHASDUCE
Application 26/6/2022
Written 28/1/2023
Oral 30/1/2023
Placement-hadi Leo kimya
Mwaka Sasa tangia application.
DUCE
Application 26/6/2022
Written 28/1/2023
Oral 30/1/2023
Placement-hadi Leo kimya
Mwaka Sasa tangia application.
Mbona wameita tayariivi kuna taasis ambazo oral interview zilifanyika kabla ya 30. 01. 2023 majibu hayajatoka mpaka sasa ukiacha DUCE na MUHAS
There's power in the mighty name of JesusMimi huwa siamini kwenye double standard kabisa na watu wataprove ninachokisema kwenye huu usahili wa TRA ,wewe subiri .
Kama serikali imeshindwa kutatua changamoto za psrs basi ni taasisi basi interviews zote zifanywe na wao ,utumishi /psrs wawe wasimamizi lakini hii double standard sidhani kama ni sawa , inatengenezwa mianya ya kupitisha vilaza kinyemela
ivi kuna taasis ambazo oral interview zilifanyika kabla ya 30. 01. 2023 majibu hayajatoka mpaka sasa ukiacha DUCE na MUHAS
The weapons may be formed but they won’t prosper, when darkness falls I know it won’t prevail. Cause the God I serve knows only how to triumph! Oh my God will never fail! #SeeAVictoryUnachoandika kuhusu TRA ni kweli , nilihudhuria usahili mwezi wa tano utumishi Dodoma ,kuna chalii mmoja ni mfanyakazi wa PSRS tulimuuliza kuhusu hili suala la double standard iweje wengine wafanyiwe usahili na taasisi na wengine wakakandwe na psrs ?
Akaniambia taasisi hasa TRA ,wale kabisa wanachukia kuona vijana wao wa internship wanashikishwa ukuta kila usahili ,yaani rate Yao ya kutoboa sahili za pale Utumishi ni ndogo mno hata asilimia kumi alisema hadhani kama inafika so aka conclude suala la wao kuomba kibali kufanyishwa usahili wenyewe halihusiani na kucheleweshwa kwa mchakato wa ajira bali ni fedheha ya vimada wao na ndugu zao waliowaweka kama interns hapo TRA kuangukia pua kwenye sahili ,ajira wanazisikilizia kwenye bomba la Dawasa huku vijana wakitaa wakipeleka moto kwenye sahili, yaani wapambanaji wa kitaa ni kama jeshi yatima (Wagner ) na interns WA TRA ni jeshi la Ukraine ,[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
Kuna ukweli kabisa na ndio maana sikutaka kuaaply kabisa TRA napoteza muda tuUnachoandika kuhusu TRA ni kweli , nilihudhuria usahili mwezi wa tano utumishi Dodoma ,kuna chalii mmoja ni mfanyakazi wa PSRS tulimuuliza kuhusu hili suala la double standard iweje wengine wafanyiwe usahili na taasisi na wengine wakakandwe na psrs ?
Akaniambia taasisi hasa TRA ,wale kabisa wanachukia kuona vijana wao wa internship wanashikishwa ukuta kila usahili ,yaani rate Yao ya kutoboa sahili za pale Utumishi ni ndogo mno hata asilimia kumi alisema hadhani kama inafika so aka conclude suala la wao kuomba kibali kufanyishwa usahili wenyewe halihusiani na kucheleweshwa kwa mchakato wa ajira bali ni fedheha ya vimada wao na ndugu zao waliowaweka kama interns hapo TRA kuangukia pua kwenye sahili ,ajira wanazisikilizia kwenye bomba la Dawasa huku vijana wakitaa wakipeleka moto kwenye sahili, yaani wapambanaji wa kitaa ni kama jeshi yatima (Wagner ) na interns WA TRA ni jeshi la Ukraine ,[emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1][emoji1]
AmenThe weapons may be formed but they won’t prosper, when darkness falls I know it won’t prevail. Cause the God I serve knows only how to triumph! Oh my God will never fail! #SeeAVictory
Sent from my SM-A032F using JamiiForums mobile app
SureMshahara ungekua ni sawa idadi ya waombaji ingekua ndogo sana.
Kosa KUBWA sana hilo umefanya, Siku nyingine MSHIRIKISHE MUNGU.Kuna ukweli kabisa na ndio maana sikutaka kuaaply kabisa TRA napoteza muda tu
Level mishahara serikalini hili tatizo litaisha
1. Degree zote za miàka 3 waanze na 1M
2. Degree za miàka 4 waanze na 1.2M
3. Degree za miàka 5 waanze na 1.4M
Mishahara iwe Sawa na scale iwe moja Kwa watumishi wa serikali bila kujali taasisi
Hata utumish walikua wanaweka watu wao chief. Nepotism ipo tu
hivi inawezekanaga miaka yote tu wakawa wanaweka watu wao? hao watu wanatoka mbinguni? pale psrs hawazidi hata watu 50. hao ndugu zao hawajaisha tuu?