HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Aise Ajira imekuwa pasua kichwa wale wadau wa nafasi za Takwimu II vipi majina yalikamilika kweli maana sielewi elewi mpaka saivi. Wale watu 70 walifika?
 
CHONDE CHONDE PSRS BILA KUBORESHA HILI ENEO LA STATUS BAADA YA ORAL WATU WAJUE WALICHOPATA...MTAKUA MNATENGENEZA WAGONJWA WENGI SANA WA MAGONJWA YASIYO YA KUAMBUKIZA.
TUNAOMBA MBORESHE HAPA...STRESS IMELALIA HAPA.
 
CHONDE CHONDE PSRS BILA KUBORESHA HILI ENEO LA STATUS BAADA YA ORAL WATU WAJUE WALICHOPATA...MTAKUA MNATENGENEZA WAGONJWA WENGI SANA WA MAGONJWA YASIYO YA KUAMBUKIZA.
TUNAOMBA MBORESHE HAPA...STRESS IMELALIA HAPA.
Watu wajijue waendelee na mambo yao mengine kuliko kusubiri yasiyotabirika au sio

Kama ni kuanza mishemishe za kitaani zianze tu
 
Waswahili walisema kimya kingi kina mshindo mkuu!! Huu ukimya wa TRA unatia mashaka! Ni zaidi ya mwezi mmoja sasa tangu deadline ya kufanya application zao ilipofika, lakini bado ni kimya!! Kama kuitisha tu interview inakuwa mbinde na hatua zingine itakuwaje? Inatia mashaka ukizingatia huko ndiko walikojaa interns ambao wengi wao walichomekwa huko kimchongo, wakisubiria favour fulani, na wengi wao hawana ubavu wa kupambana kihalali na wapiganaji walioko mitaani wanaosaka asali kwa udi na uvumba (they are combat ready!). Naona kama inasakwa mbinu ya kuwakwepa hawa wapiganaji walioko mitaani, ngoja tuendelee kusikilizia!!
 
Waswahili walisema kimya kingi kina mshindo mkuu!! Huu ukimya wa TRA unatia mashaka! Ni zaidi ya mwezi mmoja sasa tangu deadline ya kufanya application zao ilipofika, lakini bado ni kimya!! Kama kuitisha tu interview inakuwa mbinde na hatua zingine itakuwaje? Inatia mashaka ukizingatia huko ndiko walikojaa interns ambao wengi wao walichomekwa huko kimchongo, wakisubiria favour fulani, na wengi wao hawana ubavu wa kupambana kihalali na wapiganaji walioko mitaani wanaosaka asali kwa udi na uvumba (they are combat ready!). Naona kama inasakwa mbinu ya kuwakwepa hawa wapiganaji walioko mitaani, ngoja tuendelee kusikilizia!!
Waombaji wengi mkuu lazima muda mrefu upite kuchambua maombi ya watu
 
Waswahili walisema kimya kingi kina mshindo mkuu!! Huu ukimya wa TRA unatia mashaka! Ni zaidi ya mwezi mmoja sasa tangu deadline ya kufanya application zao ilipofika, lakini bado ni kimya!! Kama kuitisha tu interview inakuwa mbinde na hatua zingine itakuwaje? Inatia mashaka ukizingatia huko ndiko walikojaa interns ambao wengi wao walichomekwa huko kimchongo, wakisubiria favour fulani, na wengi wao hawana ubavu wa kupambana kihalali na wapiganaji walioko mitaani wanaosaka asali kwa udi na uvumba (they are combat ready!). Naona kama inasakwa mbinu ya kuwakwepa hawa wapiganaji walioko mitaani, ngoja tuendelee kusikilizia!!
Lakn pia kwa hisia zngu sidhani kama kutakua na haki kwenye hizi ajira za TRA kama mchakato ungeendeshwa na psrs,mabosi wanaumia kuona vijana wao wanakandwa kila siku pale psrs sasa ni wakati wa kufnya jambo lao
 
Waswahili walisema kimya kingi kina mshindo mkuu!! Huu ukimya wa TRA unatia mashaka! Ni zaidi ya mwezi mmoja sasa tangu deadline ya kufanya application zao ilipofika, lakini bado ni kimya!! Kama kuitisha tu interview inakuwa mbinde na hatua zingine itakuwaje? Inatia mashaka ukizingatia huko ndiko walikojaa interns ambao wengi wao walichomekwa huko kimchongo, wakisubiria favour fulani, na wengi wao hawana ubavu wa kupambana kihalali na wapiganaji walioko mitaani wanaosaka asali kwa udi na uvumba (they are combat ready!). Naona kama inasakwa mbinu ya kuwakwepa hawa wapiganaji walioko mitaani, ngoja tuendelee kusikilizia!!
Najaribu kuhoji katika lile lundo la watu waliofnya usaili mwezi wa 3 au 4 mwaka huu je hakuna waliofaulu wakapewa kazi?nini maana ya database sasa?kwa hiyo ukiangalia kwa undani utakuta kuna uhuni mwingi ndani yake hii nchi yetu tunaijua vzr na sisi ndio wabongo wenyewe
 
Waswahili walisema kimya kingi kina mshindo mkuu!! Huu ukimya wa TRA unatia mashaka! Ni zaidi ya mwezi mmoja sasa tangu deadline ya kufanya application zao ilipofika, lakini bado ni kimya!! Kama kuitisha tu interview inakuwa mbinde na hatua zingine itakuwaje? Inatia mashaka ukizingatia huko ndiko walikojaa interns ambao wengi wao walichomekwa huko kimchongo, wakisubiria favour fulani, na wengi wao hawana ubavu wa kupambana kihalali na wapiganaji walioko mitaani wanaosaka asali kwa udi na uvumba (they are combat ready!). Naona kama inasakwa mbinu ya kuwakwepa hawa wapiganaji walioko mitaani, ngoja tuendelee kusikilizia!!
Hata wiki ya 3 bado tangu wafunge Dirisha la Maombi. Huu uongo unakusaidia nini?
 
Hata wiki ya 3 bado tangu wafunge Dirisha la Maombi. Huu uongo unakusaidia nini?
Dirisha lilifungwa tarehe 9/6/2023 leo ni tarehe 30/6/2023. Kwa hesabu zako hazijapita hata wiki tatu!! Kwani mwenzetu wiki yako ina siku ngapi? Halafu wewe unadai si mwongo!! Zikipita wiki tatu ukaingia wiki ya nne hiyo ni takriban mwezi maana mwezi una wiki nne!!
 
Waombaji wengi mkuu lazima muda mrefu upite kuchambua maombi ya watu
Raia wanasubiria kupima TRA vs PSRS nani atakua FAIR ...hii mechi inasubiriwa kwa hamu sana MATOKEO yake. Maana VITA ni KALI..
Taasisi ZIRUHUSIWE au ZIPIGWE NDOIGE kama KAWA.
 
Najaribu kuhoji katika lile lundo la watu waliofnya usaili mwezi wa 3 au 4 mwaka huu je hakuna waliofaulu wakapewa kazi?nini maana ya database sasa?kwa hiyo ukiangalia kwa undani utakuta kuna uhuni mwingi ndani yake hii nchi yetu tunaijua vzr na sisi ndio wabongo wenyewe
Imefika hatua hadi Waziri wa FEDHA anasema watu wanasaka ajira SERIKALINI kwa KASI ya AJABU, Hadi wamefika mbali zaidi wanasema KABISA TARGET ni TRA...yani TRA aseeh VITA no KALI.
 
Raia wanasubiria kupima TRA vs PSRS nani atakua FAIR ...hii mechi inasubiriwa kwa hamu sana MATOKEO yake. Maana VITA ni KALI..
Taasisi ZIRUHUSIWE au ZIPIGWE NDOIGE kama KAWA.
Hapo Mungu asimame tu....Kuna movie moja wanacheza mpaka uje kuelewa uwe umepitia cuba ...

Sent from my SM-A260F using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom