Nadhani Utumishi wanaendelea ku advance kila siku, baada ya kufanya oral kesho yake we check status mkuuKama muda gaani baada ya oral ,,waanze kuchungulia kweny app
Nadhani Utumishi wanaendelea ku advance kila siku, baada ya kufanya oral kesho yake we check status mkuuKama muda gaani baada ya oral ,,waanze kuchungulia kweny app
Nadhani asilimia kubwa itakuwa mlipata post mkuuSana mno
Achana na Status, msema kweli ni PDF tu.Mimi kwangu status ni hiyo ya kijani selected for oral interview , Kwahiyo Mwifwa unanishaurije hapo ? nijiandae kufuata barua ya ajira au sio Kaka ?
Uzi ulipoa sana, wacha wauchangamshe😂😂😂Achana na Status, msema kweli ni PDF tu.
Endelea kuomba kazi na kufanya saili hadi utakapopata kazi ndipo utaacha kuaapply na kufanya saili
Marketing Officerkada gani ?
NECTA wanatumia scale za PTSS kwa waajiriwa waalimu wanaoshughulika moja kwa moja na masuala ya mitihani. Waajiriwa wengine wanatumia scale za PGSS. Entry point kwa kila scale inategemeana na sifa za kitaaluma za mwajiriwa husika.Kuna anaefahamu NECTA scale ni pesa ngapi?
Ina maana huna kitambulisho? Vitambulisho vingi kwenye utumishi wa umma huonesha pia check number. Mwambie HR akutengenezee salary slip, mwambie unaihitaji kwenye masuala ya mikopo. Kila salary slip huonesha pia check number.Wakulungwa naomba mnipe dondoo hapa namna ya kufahamu Check Number yangu ya Ajira maana ni zaidi ya miezi Sasa,, nimejaribu kumface HR naona Yuko busy sana Hadi nimechoka..
Naweza kuingia portal ipi ambayo naweza kujaza taarifa zangu na ku-access Check namba yangu
Kwenye matangazo Yao hawaweki PTSS wala PGSS ila wanaweka tu NECTA SCALE. Sijui kwanini wanafanya Siri kwenye mambo ya msingi wakati ni haki ya mtu anaeomba kazi kujua. Hiyo PTSS ni Scale mpya kidogo ni TAASISI nyingine wanatumia hiyo?NECTA wanatumia scale za PTSS kwa waajiriwa waalimu wanaoshughulika moja kwa moja na masuala ya mitihani. Waajiriwa wengine wanatumia scale za PGSS. Entry point kwa kila scale inategemeana na sifa za kitaaluma za mwajiriwa husika.
Achana na Status, msema kweli ni PDF tu.
Endelea kuomba kazi na kufanya saili hadi utakapopata kazi ndipo utaacha kuaapply na kufanya saili
Dk 5 zote za nini kuaccess hyo HCMIS? ni sekunde kadhaa tu. Kwanza kazini kwenu hamna ID?Hii mkomalie HR maana wao ndio wanaingiaakizidi dk 5 kukiacess
Status zinaeleweka vizuri tu ila kutokea kwenye pdf au kutokutokea ndio hauwezi elewa... maoni yangu lakini 🤔Mkuu ko unataka kusema status huwa azieleweki tusubiri pdf ndo kila kitu
Mkuu unakaza Mwifwa hebu tolea ufafanuzi hili swala najua umeshapita.Status zinaeleweka vizuri tu ila kutokea kwenye pdf au kutokutokea ndio hauwezi elewa... maoni yangu lakini 🤔
PTSS ni scale za mishahara za walimu wanaofanya kazi kwenye mashirika ya umma. Kwa mfano NECTA, Shule za msingi na sekondari zilizo chini ya mashirika ya umma kama vile Mlimani Primary School iliyo chini ya UDSM, Shule ya sekondari iliyopo pale DUCE chini ya UDSM pia, Kibaha Sekondari (japo kwa sasa nasikia imeachana na scale hizo, hii ni dalili kuwa iko mbioni kumilikiwa na serikali moja kwa moja).Kwenye matangazo Yao hawaweki PTSS wala PGSS ila wanaweka tu NECTA SCALE. Sijui kwanini wanafanya Siri kwenye mambo ya msingi wakati ni haki ya mtu anaeomba kazi kujua. Hiyo PTSS ni Scale mpya kidogo ni TAASISI nyingine wanatumia hiyo?
Mkuu according to wachangiaji kwenye huu uzi status inamaana sana hususan kwenye App.... Walioshuhudia kupata post wengi wao kwenye App walikua na selected for oral, unasemaje tena status haina maana..."I stand to be corrected"Mkuu unakaza Mwifwa hebu tolea ufafanuzi hili swala najua umeshapita.
Nishapata MzeeBabaIna maana huna kitambulisho? Vitambulisho vingi kwenye utumishi wa umma huonesha pia check number. Mwambie HR akutengenezee salary slip, mwambie unaihitaji kwenye masuala ya mikopo. Kila salary slip huonesha pia check number.
Kuna wadau ilikuwa inasoma not selected na kwenye mkeka walikuwepo ndo maana inaleta ukakasiMkuu according to wachangiaji kwenye huu uzi status inamaana sana hususan kwenye App.... Walioshuhudia kupata post wengi wao kwenye App walikua na selected for oral, unasemaje tena status haina maana..."I stand to be corrected"
Kuna mwamba mmoja alikuja na ushuhuda amepata kz na status yake alisemaga ilipitia mabadlko mengi hvyo na shauri hapa hakuna mwenye uhakika wa hii taarifa Moja Kwa Moja therefore usizipuuzie pdf japo ni uamuz mzuri kuto raise Your hopes upStatus yangu app ipo not selected..Wacha nami nikubali mapema kwamba nijipange na nyingine tu. Kwenye web ipo selected but app ipo not selected, so Kwa uzoefu wenu nmi nimekubali mapema kuwa nijipange zaidi Kwa nafasi ijayo
Aisee hapo kuna mawili uonekane kweny pdf au uwepo kwny kanzidata...ongeza maombi mtaalamMimi kwangu status ni hiyo ya kijani selected for oral interview , Kwahiyo Mwifwa unanishaurije hapo ? nijiandae kufuata barua ya ajira au sio Kaka ?