Mbanti
JF-Expert Member
- Apr 29, 2017
- 946
- 1,741
Na Kigoma wametangaza.....na Mara pia nmeonaInatakiwa kila nafasi ya kujitolea itangazwe kwa wazi namna hii ili waombaji wote wanaoitaka waishindanie kwa haki!!
Na Kigoma wametangaza.....na Mara pia nmeonaInatakiwa kila nafasi ya kujitolea itangazwe kwa wazi namna hii ili waombaji wote wanaoitaka waishindanie kwa haki!!
PDF ndo kila kitu IV kuna wadau bado mnaangalia status baada ya oral mpaka Leo😂😂😂😂 keshen kweny placement PDF PDF PDFJ
Kuna wadau ilikuwa inasoma not selected na kwenye mkeka walikuwepo ndo maana inaleta ukakasi
Jamaa angu kapangiwa kazi izi za MDAs & LGAs
Lakini status yake ni not selected kwenye app na web ni selected
Apa ndo napo pata shida hebu wazoefu watolee ufafanuzi.
Hata mm naona uhakika wa asali ni PDF....PDF ndo kila kitu IV kuna wadau bado mnaangalia status baada ya oral mpaka Leo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] keshen kweny placement PDF PDF PDF
Vipi wale ambao tumepigiwa simu tukafate barua before pdf kutoka?Hata mm naona uhakika wa asali ni PDF....
Ukishajiona humo basi tena haijalishi kule kuna status ipi as long as oral ulifika
Najaribu kuwaza mshahara wa mwalimu anaefundisha kiswahili SHULE ya mazoezi Chang'ombe ana mshahara Sawa na Afisa wa NECTA anaesimamia, utungaji,usahihishaji wa mitihani nchi nzima. Huyu mmoja yupo kwenye risk sana. Ila Kwa Tz Kila kitu kinawezekana.PTSS ni scale za mishahara za walimu wanaofanya kazi kwenye mashirika ya umma. Kwa mfano NECTA, Shule za msingi na sekondari zilizo chini ya mashirika ya umma kama vile Mlimani Primary School iliyo chini ya UDSM, Shule ya sekondari iliyopo pale DUCE chini ya UDSM pia, Kibaha Sekondari (japo kwa sasa nasikia imeachana na scale hizo, hii ni dalili kuwa iko mbioni kumilikiwa na serikali moja kwa moja).
Ujue pdf kuna wakati linachelewa mno ukilinganisha na tarehe ya baruaVipi wale ambao tumepigiwa simu tukafate barua before pdf kutoka?
Wapo pia waliowahi kutoa shuhuda uku walipigiwasimu na walipoenda mambo yakawa fresh Tu saiv wanalamba asaliVipi wale ambao tumepigiwa simu tukafate barua before pdf kutoka?
Sawa basi ngoja nisikilizie ila nimepigiwa simu kama siku 4 before na pdf badoUjue pdf kuna wakati linachelewa mno ukilinganisha na tarehe ya barua
Huenda uliko ajiriwa wanakuhitaji fasta ukaripoti kabla hata pdf halijatoka...
Lkn ujihakikishie mpigaji wa simu awe kweli wa mamlaka zinazohusika isje kuwa ni kuingizana mjini!
Saa unasubiri nn??Sawa basi ngoja nisikilizie ila nimepigiwa simu kama siku 4 before na pdf bado
Nimepewa hongera na nimeambiwa wiki ijayo ntapigiwa simu ni lini nikafate barua so nasikiziaSaa unasubiri nn??
Hebu fanya hivi
Ingia google andika jina lako kama ulishapangiwa na wakakuweka kwa pdf utajiona kama hawajalitoa kweli hilo pdf nenda tu pia useme ulipigiwa smu huwezi jua
Unapigiwa na wenyewe na wanakwambia hongera?[emoji85][emoji85][emoji85]Nimepewa hongera na nimeambiwa wiki ijayo ntapigiwa simu ni lini nikafate barua so nasikizia
Yaaah ni kweli.. amecheck sekunde 3 tu akanisomea Check Number yanguDk 5 zote za nini kuaccess hyo HCMIS? ni sekunde kadhaa tu. Kwanza kazini kwenu hamna ID?
Status haijawahi kumjuza mtu kama kapata kazi au la.Mkuu ko unataka kusema status huwa azieleweki tusubiri pdf ndo kila kitu
Ok sawa asante.NECTA wanatumia scale za PTSS kwa waajiriwa waalimu wanaoshughulika moja kwa moja na masuala ya mitihani. Waajiriwa wengine wanatumia scale za PGSS. Entry point kwa kila scale inategemeana na sifa za kitaaluma za mwajiriwa husika.
Asante mkuu nakuamini sana, ulisababisha niongoze written, na hili naliiamini ngoja nione itakavyokuwa.Status haijawahi kumjuza mtu kama kapata kazi au la.
PDF pekee ndio huwa inatukatisha tiketi ya kwenda Masijala ya nje
Hii PTSS wanatumia kwenye taasisi nyingi zinazo husiana na mambo ya Elimu ( taasisi zilizo chini ya wizara ya elimu) mfano Taasisi ya elimu Tanzania (TET), ADEM n.kKwenye matangazo Yao hawaweki PTSS wala PGSS ila wanaweka tu NECTA SCALE. Sijui kwanini wanafanya Siri kwenye mambo ya msingi wakati ni haki ya mtu anaeomba kazi kujua. Hiyo PTSS ni Scale mpya kidogo ni TAASISI nyingine wanatumia hiyo?
Case closed enddlea na majukumu yako apo naot mungu akipenda nasi tunakuja uko.Status haina ukweli wowote.
Kama ina ukweli wowote mbona kile kiashiria mnachozani umepata, huwa watu hawaendi kuchukua barua badala yake wanasubiri PDF?