HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

HOJA Kwanini Utumishi wanatumia muda mrefu kuita Watu kazini?

Hoja ya Mdau inayopendekeza maboresho au mabadiliko ndani ya jamii, inayotakiwa kuangakiwa kwa mapana na Mamlaka husika
Status yangu app ipo not selected..Wacha nami nikubali mapema kwamba nijipange na nyingine tu. Kwenye web ipo selected but app ipo not selected, so Kwa uzoefu wenu nmi nimekubali mapema kuwa nijipange zaidi Kwa nafasi ijayo
Kweli ndugu, japo inaumiza sana ila huo ni ukweli inatakiwa kuilazimisha nafsi na moyo vikubaliane na hali halisi
 
Uhamisho anaoisema mr. leverage tofauti na huo wa tamisemi. Yeye anazungumzia mtu kuhama local Government na kuhamia shirika la uma au kutoaka tamisemi kuhamia serikakali kuu. Mfano Daktari ambaye anafanya kazi hospital ya Mwananyamala au Amana kuhamia MUHIMBILI HOSP AU BENJAMIN MKAPA HOSP. Au TRANSPORTATION OFFICER wa Halmashauri X hukamia TANESCO au Bandarini au Airport, au BOT au taasisi au shirika lolote la umma ambako mishahara yao ipo juu tofauti na Halmashauri.

Ila huo unaousema wewe wa Tamisemi ni ule wa kuhama toka Halmashauri X kwenda Halmashauri Y. Mshahara na maslai ni yaleyale.
Shukrani mkuu
 
Wakulungwa naomba mnipe dondoo hapa namna ya kufahamu Check Number yangu ya Ajira maana ni zaidi ya miezi Sasa,, nimejaribu kumface HR naona Yuko busy sana Hadi nimechoka..
Naweza kuingia portal ipi ambayo naweza kujaza taarifa zangu na ku-access Check namba yangu
Mbona Mimi ilivyotoka tu hr akaniita na kunitajia nikaandika kwenye karatasi
 
Database inafanya kazi kuna jamaa yangu alipiga pepa December Matokeo yakatoka mwezi wa pili akakosa. Ila juzi mwezi huu kapata kupitia Databas
Database ata haifanyi kazi siku hizi... wengi wamo ila hawaajiriwi
Inafanya kazi, madogo wawili wamelamba asali kupitia Database..nawajua
 
Wanaukuzunguka unawajua na mlikuwa mnapambana wote leo wako muhimbili wanakula hela ..


We we unaambulia 300 za kujitolea
Don't compare yourself with others.

Katika maisha kila mtu ana bahati na riziki yake mzee..

Instead of being desperate ni bora ufanye tathmini fupi ya kua wapi unakosea na pia ufanye intensively preparations.

Kukata tamaa ni dhambi ndugu.
 
Status yangu app ipo not selected..Wacha nami nikubali mapema kwamba nijipange na nyingine tu. Kwenye web ipo selected but app ipo not selected, so Kwa uzoefu wenu nmi nimekubali mapema kuwa nijipange zaidi Kwa nafasi ijayo
Vipi tamthini yako jinsi ulivyojibu maswali ya oral? Unaona hujafika 50%?
 
Back
Top Bottom